Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
nguyen đoạn này e click điểm nào cũng 1125..1126 đâu thấy 11.15 như trong máy sấy ??? xxx dùng thủ thuật dề ???
Quay lại việc xxx rừng Giá tỵ Tân Phú ĐN bắn tốc độ láo

Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
Kính chào các bác, như e đã đăng trước đây, e. bị tụi xxx này bắn tốc độ láo 77/50 trên Ql 20 khi đi từ ĐL về SG, rồi cho coi qua ĐT sau đó là màn hình máy vi tính. E đã làm đơn khiếu nại lên phòng CSGT tỉnh ĐN yêu cầu cho coi hình ảnh trực tiếp trên máy bắn và đã đến làm việc 2 lần có cả đội xxx bắt e hôm trước, nhưng ko đc đáp ứng, lý do Csgt đưa ra ko còn hình ảnh trên máy bắn. Và vẫn giữ nguyên quyết định xử phạt e 5tr. E cảm giác tụi này bao che nhau, vì cái máy bắn như hôm trước có bác nào đó nói nó có thể lưu trữ đến 64000 records ko lẽ nào mới 1 tháng mà ko còn là sao. Vậy e xin ý kiến các bác cao nhân đã trải qua vụ này chỉ giáo, e sẽ đưa vụ này ra tòa hay tiếp tục khiếu nại cấp cao hơn. Nếu ra tòa, e nhớ là trên diễn đàn có bác nào là luật sư có thể giúp e tư vấn để đi đến cùng, hòng giúp đỡ những ng sau này ko bị chúng tiếp tục bắn láo nữa. Chân thành cám ơn các bác
làm éo gì kg còn hình trên máy bắn.

Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Tấm hình của bác chủ nếu là do máy bắn cũng ko xác định được là xe của bác chủ nằm trong phạm vi giới hạn tđ 50 km/h hay ko . Vì trong luật khi xxx bắn tđ phải canh trong khuông hình phải có xe của người vi phạm ( tâm máy bắn phải đúng xe mình ) ngoài ra phải có tiền cảnh hay hậu cảnh ( như nhà cửa, bản hiệu , cảnh vật) để đối chiếu là khu vực tại vị trí bắn có nằm trong phạm vi giới hạn nào.
Như vậy , trong tấm hình của bác chủ ko thể xác định đc bắn tại vị trí nào vì ko có tiền cảnh hay hậu cảnh nào để nhận biết mà đối chứng . Nếu có kiện bác cũng nên kham khảo ý kiến của em :)

Hạng C
13/9/08
514
4.859
93
Vị trí V = .... ở dưới bên phải bị xoá rồi thì phải. Nếu chắc chắn mình kg đi quá tốc độ kiện đi bác, dò lại camera hành trình đoạn này xem luôn bác. Nhập toạ độ chính xác xem bị bắn sau lưng ở đoạn nào?

Hạng B2
17/3/08
142
103
43
46
bác yêu cầu cho xem thủ một hình ảnh bất kỳ của xe khác bị bắn xem có giống nhu hình của xe mình k ạ

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Em bị sấy trên đường dẫn Chợ Đệm 65/60, khi dừng xe em đòi coi máy, nói đơn giản không coi máy thì không chấp nhận lập biên bản. Bọn nó phải kêu 2 đứa bắn mang máy đến em coi trên máy bắn đúng là -65 (vì chúng bắn phía sau). Em ký biên bản xong về nhà xem lại cam thì đúng là đoạn đó em có lên 65 cỡ 100m, xui ngay chỗ chúng nó bắn, còn lại toàn 55.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Quay lại việc xxx rừng Giá tỵ Tân Phú ĐN bắn tốc độ láo
Tấm hình của bác chủ nếu là do máy bắn cũng ko xác định được là xe của bác chủ nằm trong phạm vi giới hạn tđ 50 km/h hay ko . Vì trong luật khi xxx bắn tđ phải canh trong khuông hình phải có xe của người vi phạm ( tâm máy bắn phải đúng xe mình ) ngoài ra phải có tiền cảnh hay hậu cảnh ( như nhà cửa, bản hiệu , cảnh vật) để đối chiếu là khu vực tại vị trí bắn có nằm trong phạm vi giới hạn nào.
Như vậy , trong tấm hình của bác chủ ko thể xác định đc bắn tại vị trí nào vì ko có tiền cảnh hay hậu cảnh nào để nhận biết mà đối chứng . Nếu có kiện bác cũng nên kham khảo ý kiến của em :)
Xe của e là xe màu trắng.. nhưng trong hình lại có xe tải như vậy có dc "tạm" chấp nhận ko bác..đọc thấy bác thuyết trình rất logic.
Ps/ e đúng là có chạy qá tốc độ :)

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Quên đi việc kiện cáo đi bác , ĐN quê e nên e biết rõ , bác làm căng cùng lắm trả giấy tờ thôi cam kết k thưa kiện gì rồi cầm giấy tờ về thôi. Quên đi vụ kiện cáo đi chẳng được gì đâu

Hạng C
13/9/08
514
4.859
93
Quên đi việc kiện cáo đi bác , ĐN quê e nên e biết rõ , bác làm căng cùng lắm trả giấy tờ thôi cam kết k thưa kiện gì rồi cầm giấy tờ về thôi. Quên đi vụ kiện cáo đi chẳng được gì đâu
ĐN mà họ làm sai thì cũng kiện được chứ bác sợ đệch gì.
- Quan trọng có cam hành trình dò kỹ lại xem tốc độ 1 lần nữa xem mình có phạm luật không.
- có đủ thời gian & tiền bạc kiện đến cùng không