Hạng C
25/11/14
533
648
93
44
Em thấy trên đây gõ phím thì a e nào cũng tự tin như cụ Thuận giáo huấn cảnh sát còn thực tế em từng gặp xe dán logo os gặp xxx chung bánh mì còn nhanh hơn xe khác nữa, lúc đó nói thẳng ra em cũng đang khớp nên chẳng nhớ chụp hình ảnh gì. Nên chỉ mong bác nào giỏi, rành luật, tự tin thì chỉ vẽ a e vài chiêu!

Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
cứ bình thường như ko có gì bác ạ. còn nếu khi đã xem hình ảnh đúng mình lỗi sau khi giải thích mà mấy a ko thông cảm thì giọng cũng ko thay đổi, em thấy nếu căng quá thì em hay nói. Nếu mấy a cảm thấy lỗi của em ko nhắc nhở được thì cho em xin biên bản đúng lỗi của em để em nộp phạt cho nhà nước ạ.

• Like
Reactions: ktvvt
Hạng D
4/7/13
1.559
6.260
133
Sài Gòn
Em gặp CSGT hay XXX cũng như gặp bạn thôi. Không làm quá, mở của xe xuống cười rất tươi hỏi dừng xe anh có chuyện gì, chờ anh xíu anh bật quả ghi âm. Đương nhiên là nói qua lại, nếu cho đi thì mắng các chú làm mất thời gian của anh, bằng không thì bảo cho anh quả BB như đúng lời nói, anh sẽ ý kiến bên cạnh và bằng chứng là cuộc trao đổi đã ghi âm.

P/S: Chiến với xxx thì nhiều nhưng số em hên là chưa gặp bạn Thâm của xxx chứ gặp thì em cũng không biết xử lý thế nào.

• Like
Reactions: ktvvt
Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Em thấy trên đây gõ phím thì a e nào cũng tự tin như cụ Thuận giáo huấn cảnh sát còn thực tế em từng gặp xe dán logo os gặp xxx chung bánh mì còn nhanh hơn xe khác nữa, lúc đó nói thẳng ra em cũng đang khớp nên chẳng nhớ chụp hình ảnh gì. Nên chỉ mong bác nào giỏi, rành luật, tự tin thì chỉ vẽ a e vài chiêu!
Tất cả các bác dán OS, toàn sợ sệt nên mới dán để tạo cảm giác an tâm khi ra đường.
Bác nói đúng đấy!

Hạng C
17/6/15
990
2.043
113
48
Chạy sai cmnr nên chung bánh mỳ cho lẹ đó mà !

Hạng B2
5/8/12
464
346
63
38
Chào các bác,
Em thấy khoảng ăn nói dẫn luật khi gặp xxx các cụ ngoài Bắc rất tài còn trong Nam mình cứ rống cổ lên như sắp đứt hơi vậy! Các bác lên youtube xem thì thấy. Bản thân em cũng " nghiên cứu" nhiều clip nhưng gặp xxx cũng rặn mãi mới ra vài câu. Nay em muốn các bác chỉ vẽ cho 1 số kinh nghiệm thực tế khi chạm mặt xxx để anh em yếu yếu tự tin hơn. Em xin thí dụ 1 số điểm ạ:
1. CSGT thổi thì mính xuống xe hay ngồi chờ?
2. Cương quyết không đưa giấy tờ đến khi CSGT báo lỗi hay đưa?
3. Lỡ bị ghép vô tội chống người thi hành công vụ thì sao...!?
4. QCBX xuất hiện thì mình đầu hàng ngay và luôn à!?
5. Mình có được phép quay phim không?
6. Nếu căng quá đòi giữ xe thì mình la lớn và lăn ra đường ăn vạ luôn hay sao?
....
Mong các bác chỉ giáo ạ!
Chỉ nghĩ 1 điều đi đúng và sai thì nộp phạt / bánh mì

• Like
Reactions: HangXanh-2006