Tập Lái
17/4/20
3
1
3
28
Tỉnh / Thành
Hà Nội
Quận / Huyện
Quận Hà Đông
Địa chỉ
Số 4 liền kề 20 khu đô thị La Khê
Số điện thoại
0888862168
Giá
10,000,000
Tự động lắp phim màu cửa sổ cho chiếc xe của bạn là điều mà không nhiều người nghĩ đến. Trong khi bạn có thể biết rằng bạn muốn nó được thực hiện, bạn đã thực hiện bao nhiêu nghiên cứu để đảm bảo rằng bạn sẽ hài lòng với kết quả chung? Thật không may, hầu hết mọi người chỉ nhận thấy một công việc pha màu cửa sổ khi một công việc được thực hiện không đúng cách hoặc màu sắc cửa sổ bị hỏng. May mắn thay, đây là những cạm bẫy dễ tránh, vì vậy chúng tôi muốn cung cấp cho bạn ba điều cần xem xét trước khi xe của bạn bị lắp phim màu.
Bạn chỉ muốn vẻ ngoài hay bạn muốn hiệu suất quá?
- Giống như hầu hết các mặt hàng khác mà bạn có thể mua cho chiếc xe của mình, có rất nhiều cấp độ chất lượng và hiệu suất cửa sổ ô tô. Trước tiên, bạn cần xác định xem bạn chỉ muốn giao diện của các cửa sổ được phủ màu hay nếu bạn thực sự muốn một số loại bỏ nhiệt và tia UV đáng chú ý. Mặc dù một bộ phim rẻ tiền có thể làm cho cửa sổ của bạn trông giống như bạn muốn, nhưng nó hầu như không thể từ chối bất kỳ sức nóng nào. Tin tốt là với các thế hệ mới nhất của cửa sổ, bạn có thể có ngoại hình tuyệt vời và hiệu suất tuyệt vời. Dành thời gian thảo luận về các lựa chọn của bạn với nhóm của chúng tôi tại DPRO để bạn có thể đưa ra lựa chọn phù hợp để mang đến cho bạn sự kết hợp giữa vẻ ngoài mong muốn và hiệu suất loại bỏ tia UV và UV.Bạn có thể tham khảo thêm về phim cách nhiệt ô tô tại đây: https://camera360oto.vn/phu-ceramic-dan-phim-cach-nhiet-nissan-xtrail/
Làm thế nào đẻ có kinh nghiệm lắp đặt?
- Nhiều sửa đổi được thực hiện cho một chiếc xe có thể được thực hiện bởi các cá nhân với nhiều cấp độ kỹ năng khác nhau mà không ảnh hưởng mạnh đến kết quả cuối cùng. Tuy nhiên, sắc thái cửa sổ khá khác nhau. Một việc lắp đặt có kinh nghiệm có thể làm cho tất cả sự khác biệt giữa bạn có một công việc tuyệt vời mà bạn có thể tự hào hoặc một đôi mắt không xứng đáng với chiếc xe của bạn. Một việc lắp đặt tốt có thể làm cho một phim cửa sổ trung bình thậm chí trông tuyệt vời dựa trên chất lượng của chúng. Tương tự như vậy, một việc lắp đặt thiếu kinh nghiệm có thể lấy phim cửa sổ tốt nhất hiện có và nhận được kết quả không đạt chuẩn dựa trên sai sót trong quá trình cài đặt. Để có một thành quả tốt sẽ kéo dài và bạn có thể tự hào, hãy đảm bảo xác minh mức độ kinh nghiệm của công ty và yêu cầu xem một số ví dụ về công việc của họ.Có rất nhiều loại phim cách nhiệt cửa sổ ô tô hiện nay từ bình dân , đến hiện đại. Phim 3M cho xe hơi là một loại phim cách nhiệt cửa sổ ô tô đang được ưa chuộng hiện nay.
Ai đang đứng đằng sau sản phẩm và lắp đặt?
- Tất cả chúng ta đều thích sống trong một thế giới nơi mọi thứ đều tốt. Thật không may, mọi thứ có thể và đôi khi lại trở nên khác biệt so với chúng ta mong muốn. Cũng giống như bất kỳ sản phẩm nào khác mà bạn có thể mua, có thể xảy ra trường hợp một cửa sổ ô tô có thể bị lỗi và cần phải được thay thế. Đó là khi điều này xảy ra, công ty đứng đằng sau bộ phim đã được lắp đặt và cửa hàng đã lắp đặt trở nên rất quan trọng. Tại DPRO, chúng tôi sử dụng những bộ phim cửa sổ chất lượng hàng đầu .
Bất kỳ công việc kiểm tra cửa sổ tự động chất lượng nào cũng phải đi kèm với thẻ bảo hành từ nhà sản xuất nêu rõ các điều khoản bảo hành và quy trình để sửa lỗi nếu có vấn đề. Nếu một cửa hàng không cho bạn biết nhãn hiệu cửa sổ nào đang được lắp đặt hoặc cung cấp cho bạn thẻ bảo hành, thì đó phải là một lá cờ đỏ để tìm nơi khác cho cài đặt của bạn.
Tôi hy vọng rằng ba câu hỏi cơ bản này sẽ giúp bạn đưa ra quyết định sáng suốt hơn vào lần tới khi xe của bạn lắp phim màu cửa sổ. Ngoài phim cách nhiệt ô tô thì camera 360 độ ô tô cũng là một phụ kiện được ưa chuộng hiện nay. Bạn có thể tìm hiểu thêm về camera 360 độ ô tô tại đây.