Bác chủ cho em hỏi cái logo trên vô lăng bác mua ở đâu thế, thay có khó không vậy Bác, em sợ ảnh hưởng đến bong bóng
Thanks Bác.
E đặt của 1 bác trên otofun ngoài HN, dán thì dễ, mặt sau là keo 3M, muốn chặt thì mang vô Hãng nhờ thợ có keo chuyên dụng dán vào, giá hình như là 400k????có 2 màu đỏ vs đen. Lâu quá e kg nhớ, nhưng chắc dưới 5xi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Tê tê
Accord, CRV, Civic và City form cũ thì ốp được cả 4 móng.
City 2014 chỉ ốp được 2 móng trước thì ốp làm giề!
E vọt.
Thật ra lúc đó e chỉ muốn sơn 4 cùm thắng xe thôi, nhưng lúc đưa đi sơn thì thợ hãng báo là sơn cỡ nào cũng tróc theo thời gian vì cái đó là cùm thắng, ma sát nhiều sinh nhiệt gây tróc sơn, nên e mới ốp brembo vào. Mà chỉ có 2.0 mâm 16 inches mới mần được, 1.8 15 inches kg mần được à nhen. Khi nào chán chê thì khựi ốp ra, vậy thôi hà :)

Hạng C
26/9/11
541
457
63
Thật ra lúc đó e chỉ muốn sơn 4 cùm thắng xe thôi, nhưng lúc đưa đi sơn thì thợ hãng báo là sơn cỡ nào cũng tróc theo thời gian vì cái đó là cùm thắng, ma sát nhiều sinh nhiệt gây tróc sơn, nên e mới ốp brembo vào. Mà chỉ có 2.0 mâm 16 inches mới mần được, 1.8 15 inches kg mần được à nhen. Khi nào chán chê thì khựi ốp ra, vậy thôi hà :)
Bác chưa trả lời em cái móng đỏ bác lượm ở đâu :)

Hạng D
13/8/14
2.547
29.029
113
Bác kệ em, có bao nhiêu móng em ốp mấy móng, em định sơn cái đuôi cá màu đỏ tươi, ốp lên cái đít trắng phau của xe thế là thành gà mống đỏ và đít đỏ dzòi :), thế là cân đối dzòi
Bác nhớ làm sớm để show dịp off nhé!