Tư Vấn Khách Sạn RESORT NÀO Ở MŨI NÉ LÀ OK?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
27/10/10
285
38
28
39
Em dự định cuối tháng 7 đi Mũi Né , 8 ng lớn , em thích loại village biệt thự như sealink, có thể tự nấu nướng hoặc BBQ càng tốt , có resort nào tầm 3-5tr bác PM em nhe
Bãi biển & hồ bơi sạch và đẹp , phục vụ tốt , giá cao hơn chút cung được

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Gia đình em (8 người lớn + 5 trẻ em) cũng định đi Mũi Né cuối tháng 7, đầu tháng 8. Em thấy khu Villa SeaLinks đang bán voucher trên mạng. Em đang nghiên cứu chỗ này vì thấy rộng rãi, đáp ứng nhu cầu của gia đình, giá lại mềm. Có bác nào đi chỗ này rồi thì cho em ít thông tin nhé.

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
symbian nói:
Gia đình em (8 người lớn + 5 trẻ em) cũng định đi Mũi Né cuối tháng 7, đầu tháng 8. Em thấy khu Villa SeaLinks đang bán voucher trên mạng. Em đang nghiên cứu chỗ này vì thấy rộng rãi, đáp ứng nhu cầu của gia đình, giá lại mềm. Có bác nào đi chỗ này rồi thì cho em ít thông tin nhé.
Chỗ này là trên đồi, khu biệt thự, cách biển khoảng 1 km, có nồi nêu xoong chảo và các thiết bị như gia đình để bác có thể tự mua thức ăn về nấu. Em cũng thích đi du lịch kiểu này.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Sài Gòn Mũi Né là ok, bãi biển tốt, ngay khu trung tâm. Phục vụ và giá ok. Em đi du lịch ở đâu trên toàn quốc đều chọn Du lịch của Sài Gòn+.....khu vực đó , vì nó của nhà nước và của SàiGòn Tuorist nên nó cũng chuyên nghiệpvề DV và DL, không cao cấp cũng không quá thấp. Yên tâm

Hạng C
27/8/11
628
485
63
MEXEHANGHIEU nói:
Chủ nhật tuần này (9/6) em đi Mũi Né tiếp nè (sau 1 năm lập thớt này), có bác nào cùng đi không?
Kỳ này em dự định chọn SEAHORSE RESORT hoặc THE BEACH RESORT.

Bác MEXEHANGHIEU đi mũi né về chưa? Đầu tháng 7 tới tụi em (gồm 3 gia đình khoảng 12 người) đang dự kiến đi Phan Thiết nhưng chưa biết ở Resort nào cả. Cũng đang nhắm cái The Beach Resort, hoặc Resort nào có bãi biển đẹp, sân vườn, cảnh đẹp cho nhóm F1 vui chơi là OK. Bác nào mới ở đây về tư vấn cho em tí nhé.

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Duc.VTV1 nói:
MEXEHANGHIEU nói:
Chủ nhật tuần này (9/6) em đi Mũi Né tiếp nè (sau 1 năm lập thớt này), có bác nào cùng đi không?
Kỳ này em dự định chọn SEAHORSE RESORT hoặc THE BEACH RESORT.

Bác MEXEHANGHIEU đi mũi né về chưa? Đầu tháng 7 tới tụi em (gồm 3 gia đình khoảng 12 người) đang dự kiến đi Phan Thiết nhưng chưa biết ở Resort nào cả. Cũng đang nhắm cái The Beach Resort, hoặc Resort nào có bãi biển đẹp, sân vườn, cảnh đẹp cho nhóm F1 vui chơi là OK. Bác nào mới ở đây về tư vấn cho em tí nhé.
Em đi về hồi giữa tháng 6 rồi. Em ở The Beach Resort cũng ok lắm.
Đây là link về chuyến đi của em:
http://www.otosaigon.com/...C3%80M%C5%A8I-N%C3%89/

Hạng C
3/10/07
717
434
63
TPHCM
muaban.net
24/7 này em từ đà lạt về mủi né ,có bác nào đi time này thì tháp tùng cho vui ,em ở ROMANA RESORT .số đt của em 0909199197 .

Hạng C
3/10/07
717
434
63
TPHCM
muaban.net
em đi ngày 24 /25/07 em ở resort ROMANA ,BÁC nào đi trong time này thì alo em giao lưu chơi .sdt của em 0909199197 .

Hạng D
29/12/12
1.407
1.196
113
HCM
MEXEHANGHIEU nói:
symbian nói:
Chỗ này là trên đồi, khu biệt thự, cách biển khoảng 1 km, có nồi nêu xoong chảo và các thiết bị như gia đình để bác có thể tự mua thức ăn về nấu. Em cũng thích đi du lịch kiểu này.

gia đình bác đông vậy chắc bác đi bằng xe 15 chỗ à? hay là 2 chiếc 7 chỗ?
...

Status
Không mở trả lời sau này.