Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
Mazda 6 2015 bác ơi, em định làm tiếng pô giống như bác í

• Like
Reactions: moonriver
Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
Bác Moon cho em hỏi giá đc ko bác? Em đang muốn độ loại này mà ko biết giá

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Các dòng xe máy nhỏ 320i các hãng độ bô thường xe không có sản phẩm full cây gọi là Catback system, mà chỉ là axle back system như bộ em đang gắn. Nếu so tiếng và tăng HP thì kg thể nào bằng loại full cây Catback được, hơi tiếc cho các bác nào thích tiếng bô to và uy lực.

Sau một thời gian tìm hiểu và làm chuột bạch, em đã có thêm giải pháp cho các bác đã độ bô và muốn tiếng to và uy lực hơn đó là thay cây downpipe catalys converter. Sau khi dùng một thời gian dài, rất nhiều anh em Bimmer từ Bắc vào đến Bạc liêu đã độ cây này, nó kết hợp với bô Eisenmann hay các bô độ khác như song kiếm hợp bích.
Các lợi ích mang lại là:
+ Tiếng rất uy lực, còn uy lực hơn cả dùng nguyên cây Catback system - Uy lực đến mức em khuyên các bác không nên nổ máy xe buổi sang khi để xe trong nhà.
+ HP tăng rất rõ, đến mức có thể cảm nhận được - theo nhà sx là + 10 HP.
+ Turbo lag giảm hẳn, khi chân ga đạp là xe sẽ phản ứng ngay. Máy xe càng lên cao tiếng càng kéo rất uy lực, không hề có việc hụt hay ré
+ Không có báo lỗi cảm biến khí thải (rất hay xảy ra khi độ cái này).
+ Khi chạy tốc độ bình thường đều ga 80-120 km/h, với tua máy 1500-2000 rpm cabin yên ắng như bình thường.

Em THÀNH THẬT khuyên bác nào độ bô thì nên đầu tư cục này - Xứng đáng từng xu bỏ ra.

Tiếng đề máy buổi sáng - cold start

Tiếng xe đề pa

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Chiếc F30 của em chạy ER DP này được gần 11 tháng rồi, vẫn OK không thấy báo lỗi khí thải. Xe các bác khác cũng gắn mà chưa thấy ai la :D:D:D....ơn giời!
Bác dang0212 mà chơi thêm DP coi chừng hàng xóm nha!

• Like
Reactions: dang0212