Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
28/3/13
83
46
18
chào các bác !
Như tiểu đề ,Em đang phải lòng 2 em này nhưng muốn nghe nhận xét khách quan về 2 ẽm trước khi xuống tiền mua thuốc trợ tim. Các bác cho em nhieu thông tin cũng như ưu và nhược điểm vào nhé! Cám ơn và chúc cả nhà 1 ngày vui vẽ.

Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
Sunrise Riverside tiến độ rất chậm suy nghĩ kĩ trước khi xuống nhé bác mà theo e vị trí đó kẹt xe ko nên mua,khi nào nó khởi công nút giao thông NHT-NVL chính thức đã hẵng mua

Tập Lái
24/7/13
46
102
33
chào các bác !
Như tiểu đề ,Em đang phải lòng 2 em này nhưng muốn nghe nhận xét khách quan về 2 ẽm trước khi xuống tiền mua thuốc trợ tim. Các bác cho em nhieu thông tin cũng như ưu và nhược điểm vào nhé! Cám ơn và chúc cả nhà 1 ngày vui vẽ.
River City em chưa xem thực tế nên không dám đánh giá. Còn Sunrise riverside thì
Khuyết: Giá hơi chát so với khu vực (bàn giao thô). Nếu bác mua view sông hoặc công viên thì thoáng chứ mua view hồ bơi thì sẽ ít gió
Phí quản lý tương đối cao 13.200 VND/ 1m2
Ưu:
+ Đang có chương trình thanh toán 1% khá ổn.
+ Sale cung cấp "giá trị cộng thêm" là nhà em trai của anh Ba đối diện dự án, có cây Tùng hơn 10 tỏi do anh Bê tặng...
+ Khu này yên tĩnh, môi trường xung quanh tốt

• Like
Reactions: Yeugiadinh
Tập Lái
15/9/15
0
146
28
Em dang o River City đây nên review 1 xiu cho bac. Em thay nó cg thu tãi làm móng co.t roi do. Sang tu River City đi Nguyen Thi Thap ra cau Kênh te het 10fut. Leo het Kenh Te het 10fut và het 10fut nua toi Nguyen Hue. Tong cong 30fut di chuyen bang bon banh. Khá ô~n.

Hạng B2
23/10/14
439
3.331
93
Ưu:
+ Đang có chương trình thanh toán 1% khá ổn.
+ Sale cung cấp "giá trị cộng thêm" là nhà em trai của anh Ba đối diện dự án, có cây Tùng hơn 10 tỏi do anh Bê tặng...
+ Khu này yên tĩnh, môi trường xung quanh tốt
+Thanh toán 1% thấy ổn mà ko vì nó đã đưa chi phí vào giá->giao thô mà giá cao
+Phò thịnh ko phò suy,ảnh rớt rùi đề cập dô đây chi
+Yên tĩnh vì ko có ai ở cả,môi trường xung quanh tốt thì chưa chắc

• Like
Reactions: Rio2014
Tập Lái
24/7/13
46
102
33
+Thanh toán 1% thấy ổn mà ko vì nó đã đưa chi phí vào giá->giao thô mà giá cao
+Phò thịnh ko phò suy,ảnh rớt rùi đề cập dô đây chi
+Yên tĩnh vì ko có ai ở cả,môi trường xung quanh tốt thì chưa chắc
Em viết cho bác chủ thớt tham khảo chơi cho vui thôi bác ơi(sale nó kể sao thì mình kể lại vậy). Chứ bác muốn phò Thịnh thì bác qua Sala, Phú Long... nhé.

Còn về lịch thanh toán thì ổn thôi, nếu bác chấp nhận giá đó chứ giá của nó thì thật sự rất cao so với mặt bằng chung khu vực này rồi

• Like
Hạng B1
28/3/13
83
46
18
Còn em river city thi sao ? View sông SG có thấy đuoc sông k hay thấy cảng thôi?

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
dạo này River hot quá, lượn khu nào cũng gặp hết

Tập Lái
18/5/16
0
6
2
41
EM đang bán dự án river city đây các bác, bác muốn biết về river city để mình cung cấp cho. Nếu cảm tấy oki thì inbox mình book căn cho.
Dự án do công ty Phát Đạt, công ty An Gia và quỹ đầu tư Creed Group hợp tác.
Dự án được quỹ đầu tư Creed Group bỏ vào 500 triệu đô để xây dựng đồng loạt 10 block còn lại của dự án và làm 99 tiện ích nội khu. Nổi bật nhất của dự án này là Biển đảo nhân tạo, Hồ bơi 2 tầng, Quãng trường nước và ánh sáng, đường hoa đi bộ đó là những tiện ích nổi bật nhất. và gồm những tiện ích khác dành cho tất cả mọi lứa tuổi. thiết kế độc đáo với sảnh tiếp khác 5 sao.
Phương thức thanh toán linh hoạt chỉ 1 %/ tháng. với những ưu đãi tốt.
Khuyết điểm của dự án này là đến đầu 2019 giao nhà vì phải hoàn thiện đồng loạt 10 block để tránh ồn cho những người nhận nhà và ko ảnh hưởng tiện ích nội khu.
Ngày mở bán chính thức 29/05/2016 các bác muốn tham dự inbox mình nhé.
Những thông tintrên mình cung cấp sơ bộ cho các bác biết. nếu sai các báccứ comment mình ko sao hết.

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.