Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Em cũng thích lắm nhưng thấy chương trình Bác gởi mỗi ngày chạy xe từ 600km đến 800km em hơi oải sợ đu theo không nổi vì em U60. Bác email cho em chương trình để em tham khảo cùng GĐ xem có tham gia được không? Mail cua em la: [email protected]. Thanks Bác nhiều rất thích nhưng không biết đủ sức để lái không?

Em sẽ gửi email cho bác, trong đoàn cũng có gia đình cũng cỡ U của bác mà năm nào cũng đi.

Em thì không thể ý kiến bác đi được hay không vì cái đó chỉ có bác biết. Em chỉ chia sẻ là bên Cam và Thái thì đi 500-600km chỉ mất 5-6 tiếng thôi, bác xem lái xe 5-6 tiếng có ổn không, riêng Phuket - Bangkok là 9 tiếng lái xe, mỗi 100 - 150km đoàn nghỉ ngơi tám tiết một lần, có 2 ngày nghỉ ngơi ở Phuket và 1 ngày nghỉ Bangkok để lấy lại sức.

Hạng C
30/6/12
677
54
28
MÌNH ĐẶT 1/2 CỤC GẠCH VÌ THẤY CT HAY QUÁ
BÁC CHO CHƯƠNG TRÌNH CỤ THỂ
MÌNH ĐK :2 L
XE JARIS
SỐ ĐT 0909 tám tám bốn 357 (MR. CHIẾN NICK Peroxide16601 - CH - S.O.S)
Mail : [email protected]
Cảm ơn!

• Like
Reactions: chuotlem
Hạng B2
29/12/14
291
751
93
Sài Gòn
Em cũng thích đi mà chưa biết có sắp xếp được công việc không, sắp tới dự án về nhiều quá :(

• Like
Hạng D
Nhìn chương trình của chuotlem thì thích thiệt nhưng thấy thời gian thì không thể chơi nhiều, đúng là cho những ai máu caravan. Chúc bác có chuyến vui nhé. Sẽ đu theo bác ở các dịp caravan khác.

• Like
Hạng B2
10/10/12
254
108
43
Giờ em mới biết topic này của bác Lam nhé. Bác phải có ngày đi cụ thể để em có kế hoạch nhé. Vote thôi.

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.