Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Các bác đừng lo vụ lái xe, do bên đó di chuyển rất nhanh nên tính ra thời gian đi k nhièu như ở VN. Trên đường đi sẽ ghé tham quan một số điểm và cảnh đẹp dọc đường. Tốc độ trung bình 80-100km/h ở Cam, 100-120km/h ở Thái nên sẽ chỉ mất nữa thời gian so với ở VN. Chương trình đg được bác Khan làm chi tiết nhưng sẽ có ngày nghỉ đi chơi.

• Like
Reactions: LuckyStone
Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Các bác thích đi thì cho em cái email và số điện thoại và viber đi, em sẽ email chung với mấy bác đi Caravan Cambodia với em năm trước để hẹn hò bóng bàn nhé.
@hyundaithao
@LuckyStone
@khaipham07

Kiểu này chắc toàn Hyundai đi quá ;-)

Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Hiện tại có 14 xe đăng ký đi, cộng thêm 6-8 xe của đoàn khác nữa có thể sẽ gộp đoàn đi chung nha các bác. Bác nào máu thì PM inbox cho em địa chỉ email và số điện thoại nhé.

Hạng C
1/8/14
758
610
123
45
Qua Thái nó chạy đường nghịch thì đâu có mang xe mình qua được phải không các bác. Em qua BKK đi taxi và tuktuk lâu lâu cứ ngỡ mình đang ở Việt Nam mà sao bác tài ( ngỡ là của Vinasun hay Mai Linh) chạy xông qua lane như ở Việt Nam. Hú tim! Nhưng sau cũng quen! Nhưng chưa có cảm giác cầm tài nên không biết xe ta có qua đất khách được không ?

• Like
Reactions: chuotlem
Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Qua Thái nó chạy đường nghịch thì đâu có mang xe mình qua được phải không các bác. Em qua BKK đi taxi và tuktuk lâu lâu cứ ngỡ mình đang ở Việt Nam mà sao bác tài ( ngỡ là của Vinasun hay Mai Linh) chạy xông qua lane như ở Việt Nam. Hú tim! Nhưng sau cũng quen! Nhưng chưa có cảm giác cầm tài nên không biết xe ta có qua đất khách được không ?
Theo như hội Mer đã đi năm 2014 thì xe cảnh sát dẫn đoàn sẽ chạy chậm để cho đoàn làm quen lúc vừa qua biên giới, đi khoản 30' - 1 tiếng là quen đường ngay. Hội Mer lúc quen đường phóng trên 200km/h trên cao tốc.

• Like
Reactions: Giang1978
Hạng C
1/8/14
758
610
123
45
Theo như hội Mer đã đi năm 2014 thì xe cảnh sát dẫn đoàn sẽ chạy chậm để cho đoàn làm quen lúc vừa qua biên giới, đi khoản 30' - 1 tiếng là quen đường ngay. Hội Mer lúc quen đường phóng trên 200km/h trên cao tốc.
Siêu thế là cùng! Các bác nhà ta chơi ghê quá!