Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Sạc pin Iphone bên hộp đồ Mazda 3s

Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Chào các bác, tình hình là thế này. Hãng Apple vừa ra mắt mặt điện thoại mới đó là 6 và 6+, thiết kế mới màn hình to hơn. Em đang dùng con IP4 thường, sau khi trải nghiệm qua thế hệ mới của IP thấy rất thích nên em đã góp tiền mua lại cái IP5s cũ các bác à, tuy ko ăn nhập vào đâu nhưng hiện giờ em đang có vấn đề là cái sạc có sẵn trong hộp đồ nó chỉ dùng cho đời từ 4s đổ xuổng, vậy cho hỏi cái đó mình thay mới xài cho IP5 trở lên thì hết bao nhiêu tiền, và thay ở đâu? Em xin cảm ơn các bác.

Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Oài, bác đọc ko kỹ rồi, em dùng 5s, mà chắc chả đời nào cắm ipod đâu. Em đang hỏi các bác là chỗ nào cắm sạc cho IP5s thay thế cho chỗ cắm ipod ấy bác à.

Hạng D
2/8/14
3.205
6.736
113
Phước Kiển, Nhà Bè
Bác lấy dây cáp sạc của IP cắm vào cổng USB xem được kg, nếu kg thì e nghĩ chỉ còn kiếm thiết bị gắn vào lổ A/C mồi thuốc lá thôi.

Hạng D
20/4/13
1.020
376
83
36
Vũng Tàu
Bác lấy dây cáp sạc của IP cắm vào cổng USB xem được kg, nếu kg thì e nghĩ chỉ còn kiếm thiết bị gắn vào lổ A/C mồi thuốc lá thôi.
À cắm kiểu đó thì đc, mà em đang tìm cái thay cho đoạn dây cắm Ipod cơ bác à? Bác biết ko?

Hạng D
17/5/12
1.087
155
63
31
Tp. Vũng Tàu
Bác mua cái adapter này nè, nhưng giá chính hãng hơi chát
Sạc pin Iphone bên hộp đồ Mazda 3s

Tốt nhất là mua cái cục chuyển USB ổ chỗ mồi thuốc, trong hộp tỳ tay cũng có lỗ mồi thuốc đó

• Like
Reactions: hoangtai