Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
@tranhieult: Thế cái thắng bất ngờ thường xuất hiện khi nào và mấy lần. Các nơi thi khác có giống nhau cú đấy hay được cài ngẫu nhiên? Thanks

• Like
Reactions: Retrats
Tập Lái
20/9/14
33
12
8
Sorry bác rồi, em post bài này khi em chưa có zợ, giờ thì ngày thứ 7, cn em muốn ra khỏi nhà thì phải xin phép trước mấy ngày, mà vui vui thì "lãnh đạo" mới đồng ý chứ ko thì cũng chịu.

chào bác tranhieult,
thanks bác vì đã hồi âm ạ.

Em dự định 1 trong 3 ngày : thứ 5 (15.01.2015), thứ 6 (16.01.2015), thứ 7 (17.01.2015) sẽ lên TTSH Củ Chi để tập xe Cảm Ứng.
Giờ giấc thì em sẽ hỏi lại bên đó xem thế nào, tại em nhớ là bên đó người ta nói chưa có lịch cụ thể.

Bác thấy thế nào thì cho em biết nhé !

Chúc bác và gia đình 1 Năm Mới nhiều Sức Khỏe và Thành Công trong cuộc sống nhé !

Tập Lái
3/12/14
35
52
18
37
Đa số lúc thi sẽ lựa chọn bỏ bài thi dừng trên cầu , như vậy cũng là sự lựa chọn an toàn , mạo hiểm cũng có cái thú vị của nó ,tuỳ bác lựa chọn thôi
ai bảo anh bỏ bài dốc cầu mà đậu. chỉ là dừng non vách chịu mất 5đ thôi, chứ ông bỏ dốc cầu là rớt ngay và luôn nhé

Hạng C
16/2/11
993
700
93
Trước em cũng thi tại đây, tý nữa thì rớt vì chết máy trên dốc. Sau khi kết thúc bài thi vừa còn đúng điểm đậu ( hình như 80 hay 85 gì đó), một ông trường lái bước đến nói nhẹ nhàng " chú đi chiếc này mà đậu được cũng giỏi" làm em hú hồn. Bác nào chuẩn bị thi thì chọn những xe nhiều người đăng ký, đừng chọn xe ít người đăng ký là dính phải xe ngây.

Hạng B2
11/10/14
296
171
43
Tp.HCM
Trước em cũng thi tại đây, tý nữa thì rớt vì chết máy trên dốc. Sau khi kết thúc bài thi vừa còn đúng điểm đậu ( hình như 80 hay 85 gì đó), một ông trường lái bước đến nói nhẹ nhàng " chú đi chiếc này mà đậu được cũng giỏi" làm em hú hồn. Bác nào chuẩn bị thi thì chọn những xe nhiều người đăng ký, đừng chọn xe ít người đăng ký là dính phải xe ngây.
xe số mấy vậy bác

Hạng B2
3/1/12
179
112
43
Thi B2 cũng đc 3 năm rồi, thi mấy cái bằng lái này theo mình thì rớt còn khó hơn là đậu. Ông nào thì rớt chắc thuộc hàng hên lắm mới rớt được, đa số toàn những kỹ thuật cần phải biết và bắt buộc phải biết khi lái xe thôi, ráng đi đủ buổi,nghe ông thầy chỉ cách chạy sa hình là đậu thôi,dợt nhiều thành ra quen,đến đúng vị trí thì bắt buộc phải làm như thế.

Hạng C
16/2/11
993
700
93
xe số mấy vậy bác
Em thi hơn 3 năm rồi nên không nhớ xe số mấy, nhưng đơn giản thôi, xe nào ít người đăng ký thì xe đó khó đi, bác nên chọn xe nào đăng ký hàng dài nhưng phải đợi lâu, có khi vài tiếng mới tới lượt. Hôm em thi chả biết gì, thấy xe nào ít người chọn thì mình chọn đại cho nhanh, cũng may vừa đủ điểm đậu.

Hạng B2
11/10/14
296
171
43
Tp.HCM
Em thi hơn 3 năm rồi nên không nhớ xe số mấy, nhưng đơn giản thôi, xe nào ít người đăng ký thì xe đó khó đi, bác nên chọn xe nào đăng ký hàng dài nhưng phải đợi lâu, có khi vài tiếng mới tới lượt. Hôm em thi chả biết gì, thấy xe nào ít người chọn thì mình chọn đại cho nhanh, cũng may vừa đủ điểm đậu.
em về tới nơi còn đúng 85đ bác ạ, sợ lắm, hum đó mà rớt thì qua tết mới dc thi lại

Hạng C
16/2/11
993
700
93
em về tới nơi còn đúng 85đ bác ạ, sợ lắm, hum đó mà rớt thì qua tết mới dc thi lại
Vẫn biết thi bằng lái dễ đậu nhưng khi thi xong thì có cảm giác gì đó khó tả, khấp khởi mừng vui hơn là nhận bằng đại học, lạ thật.

Hạng B2
11/10/14
296
171
43
Tp.HCM
Vẫn biết thi bằng lái dễ đậu nhưng khi thi xong thì có cảm giác gì đó khó tả, khấp khởi mừng vui hơn là nhận bằng đại học, lạ thật.
Vâng!! Lúc về tới đích em mừng quá la hét om sòm quên lun cái camera trong xe, giờ nghĩ lại thấy ngại quá bác ợ:D