Hạng B1
23/2/09
64
13
8
Hoan hô các bác sales, các bác cứ cãi nhau để lôi hết yếu điểm ra để bọn em biết mà lựa chọn theo yêu cầu :))

Hạng B2
18/9/11
481
2
28
hoangtuaix nói:
Lambo gầm cao nói:
hoangtuaix nói:
Biết rồi khổ lắm nói mãi,Renault mác xe bình dân của Pháp còn kg là gì với Volkswagen của Đức thì đẳng cấp với ai,đẳng cấp giá bán so với xe Nhật thì đúng,sao cứ phải tự sướng làm gì ;)
Ở châu Âu hai hãng xe này cùng phân khúc giá xêm xêm bác ui
nhưng Volkswagen nó còn là hãng mẹ của 1 đống hàng hiệu bác ạ
Hì hì hì, Nokia ngày xưa cũng là hãng mẹ của Vertu, mà vẫn quang tèo trước SS hay Táo.

Hạng B2
19/9/12
180
21
18
Tranporter2013 nói:
Có tiền mà còn phải nhức đầu chon xe vậy?
chủ thớt rinh cái Koleos lượn lờ rồi bác ạ. Bài này hay để các bác phân vân còn có cái mà xem.
Ko biết bác có đang đâu đầu giống vậy ko, sang Koleos tiếp bác 1 hôm cảm nhận nhé :)

KMP
Hạng B2
30/5/13
220
71
28
Mỗi chiếc điều có ưu nhược điểm riêng hết. Quan trọng chủ thớt có nhu cầu như thế nào thui.
Lớn tuổi, già dặn thì CRV. Trẻ trung xíu thích tiện nghi thì CX5. Còn thích cái mới thì Koleo.

• Like
Reactions: chubbyboy
POLTS nói:
Chủ thớt đã mua xe chưa? mở thớt ra để mấy ông sale vào chém loạn... nản thiệt:D

Sau sau khi cân nhắc nhiều yếu tố và tham khảo các dòng xe khác nhau, bác chủ đã ủng hộ xe bên em rồi ạ. Chân thành cảm ơn và chúc bác luôn bình an và may mắn trên mọi nẻo đường.