Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
19/8/10
339
49
28
dear các bác
E sắp chuyển về sunrise city, vào căn hộ 99m2 e thấy okie hết, chỉ có mỗi cái bếp là ko ổn, e cũng nhờ người thiết kế lại nhưng e muỗn tham khảo ý kiến các bác, có bác nào trog Os ở đây sua thiết kế bếp chưa. chia se voi em voi. thx cac bac

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
Re:Sua thiet kế căn hộ sunrise city

Bác chụp hình Bếp của Bác post lên thì mới biết mà tư vấn đc.

Hạng B2
19/8/10
339
49
28

Sr các bác, trc giờ e ko biết post hình. Bác nào có thể đưa email e gởi qua post dùm e ko ah. Thx

abucocacola nói:
Sr các bác, trc giờ e ko biết post hình. Bác nào có thể đưa email e gởi qua post dùm e ko ah. Thx
Bác up anh lên 1 trang up anh miễn phí vd như: <span style=""color: #ffffff;"">.</span>upanh.com, bác click vào chọn ảnh, sau đó chọn mục upload
bác copy link trực tiếp đến trang hội thoại OS - chọn insert/edit image copy đường dẫn link ảnh sau đó Paste - insert. Chúc bác thành công !

Tập Lái
9/6/12
5
0
0
38

Bác mail cái hình thực tế của cái bếp vào mail [email protected] để em xem coi có giúp gì được Bác ko nhé.. Em có cũng có tí kinh nghiệm trong vụ này

Hạng B2
19/8/10
339
49
28

Tren os có ai ở surise ko? Dể e biết làm wen sau này làm hàng xóm. Co ai đã sửa thiết căn hộ 99m2 chưa, cho e chút ý kiến với. Bgio bên sunrise báo e nó ko sữa dc cái bếp, mình ko lấy bếp thì nó trả lại 46trieu, các bác nao có kinh nghiệm vụ này cho e biết với nha, thx

Hạng B1
11/6/12
60
4
8

abucocacola nói:
Tren os có ai ở surise ko? Dể e biết làm wen sau này làm hàng xóm. Co ai đã sửa thiết căn hộ 99m2 chưa, cho e chút ý kiến với. Bgio bên sunrise báo e nó ko sữa dc cái bếp, mình ko lấy bếp thì nó trả lại 46trieu, các bác nao có kinh nghiệm vụ này cho e biết với nha, thx
sửa bếp thì cũng nhiều chuyện, bác chỉ muốn sửa sơ sơ hay tháo tung lên rồi làm lại từ đầu ạ?

Hạng B2
19/8/10
339
49
28

Đơn giản e chỉ muốn dời cái bếp lửa qua 1 bên mà bên đó ko chịu, vì bếp lửa hướng ra phòng ăn thì ko hay
[link]http://pbckt.com/pU.RIcD8z[/link]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
19/8/10
339
49
28

abucocacola nói:
Đơn giản e chỉ muốn dời cái bếp lửa qua 1 bên mà bên đó ko chịu, vì bếp lửa hướng ra phòng ăn thì ko hay
[link]http://pbckt.com/pU.RIcD8z[/link]

Hình nhu dung trên iPad ko co chức nang kem hình Anh vao thi fai, e Tim Hoài ko thay

Status
Không mở trả lời sau này.