Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Sub điện gắn cho escape 5 chổ.

Hạng B2
19/11/07
254
74
28
53
Có nơi họ gắn dưới ghế ngồi bên phụ như vậy nghe hay hơn không bác Phú

Hạng B2
28/5/07
178
0
16
Sao ko ai trả lời cho bác ây vậy? cho tôi hỏi thêm là Carens thì để cái cụ SUB đó ở đâu cho tiện? Cảm ơn mấy bác!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Sub để dưới gầm ghế cũng là sub điện, nỏ rất mỏng do đó đánh ko đủ lực. Còn cái NSX là sub điện nhưng nó khá bự và dầy cơm nên đánh hay hơn các sub để dưới gầm ghế bác ah.

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
cái NXS nói sub điện chứ nó đánh như sub hơi vậy đó bác,nếu caren thì bác để ở sau cùng chổ để đồ đó bác

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
ANDY1606 nói:
cái NXS nói sub điện chứ nó đánh như sub hơi vậy đó bác,nếu caren thì bác để ở sau cùng chổ để đồ đó bác
Cảm ơn Andy nhiều vì trả lời bài giùm nhé. Rãnh ghé cafe nhé.
suvcar nói:
Sub gầm ghế ẹ lắm bác ơi, chỉ dành cho mấy quí cô, quí bà nghe nhè nhẹ chút chơi thì đc.
thaiok nói:
Sao ko ai trả lời cho bác ây vậy? cho tôi hỏi thêm là Carens thì để cái cụ SUB đó ở đâu cho tiện? Cảm ơn mấy bác!

kidrock290380 nói:
Sub để dưới gầm ghế cũng là sub điện, nỏ rất mỏng do đó đánh ko đủ lực. Còn cái NSX là sub điện nhưng nó khá bự và dầy cơm nên đánh hay hơn các sub để dưới gầm ghế bác ah.
Cảm ơn Trình, bữa nào rãnh làm lại cái vụ bar nhé, bữa trước loãng quá.:D

Hạng B2
19/11/07
254
74
28
53
HP Stereo nói:
ANDY1606 nói:
suvcar nói:
Sub gầm ghế ẹ lắm bác ơi, chỉ dành cho mấy quí cô, quí bà nghe nhè nhẹ chút chơi thì đc.
thaiok nói:

kidrock290380 nói:
Vậy là em chết vì thiếu hiểu biết rồi mấy bác ơi ,cách đây 1 năm em có gắn 1 cái sub Pioneer dưới ghế phụ nghe nó yếu quá mà em không phải là phụ nữ .Vậy nếu gắn cái sub NSX đằng sau thì cái sub của nợ Pioneer dưới gầm ghế làm gì được hả bác

Hạng B1
5/7/10
56
0
6
Cái sub NXS này hết hàng rồi bác Phú hả? Buồn nhĩ, em định gắn 1 cái để xài mà bác Trần nói là end of life rồi... NXS cũng kg làm nữa. Giờ chắc chỉ lụm lại của a e nào kg xài nữa thôi.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
bruno18 nói:
Cái sub NXS này hết hàng rồi bác Phú hả? Buồn nhĩ, em định gắn 1 cái để xài mà bác Trần nói là end of life rồi... NXS cũng kg làm nữa. Giờ chắc chỉ lụm lại của a e nào kg xài nữa thôi.
Em cung vet duoc them vai chuc cai sub roi bac, em se co gang chuyen ve som.
suvcar nói:
HP Stereo nói:
ANDY1606 nói:
suvcar nói:
thaiok nói:

kidrock290380 nói:
Vậy là em chết vì thiếu hiểu biết rồi mấy bác ơi ,cách đây 1 năm em có gắn 1 cái sub Pioneer dưới ghế phụ nghe nó yếu quá mà em không phải là phụ nữ .Vậy nếu gắn cái sub NSX đằng sau thì cái sub của nợ Pioneer dưới gầm ghế làm gì được hả bác
Cai sub duoi gam ghe thao ra thanh ly lai cho cac phu nu tren nay di bac:D
Sorry ko danh dc T/v.