TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.215
113
RE: SUZUKI SATRIA

Trích đoạn: duc_redskins

Trích đoạn: symbyan

thì ra con mợ giết em lúc em đang trên đường đi công tác...bán kem là con Oshin nhà bác,Oshin nhìn cũng ngon phết nhở,đây mà bắt được là mày chết với ông nhá,cấm la nhá con
hế..hế......... bác yên tâm con Osin nhà em sẽ cho cây cà rem của bác chảy thành nước luôn - khỏi còn cà rem mà đi bán nhóa :D:D:D
mấy bác nói em ngẫm hoài mà ko hiểu [8|]:D

Hạng D
29/6/04
1.115
9.087
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Chả chìa 120 .... đề pa chạy kinh hồn nhất là khi đi hết bài bô xăng nòng .... nhưng cái đồng hồ nó có vẻ em chú cuội quá ... Hôm qua mới test 1 em chạy chưa hết ga đã lên 140 .. Nó đơi ..

hôm qua của bác là 3/6, theo em được biết thì bác còn đang dưỡng thương mà, vậy mà vưỡn test được em Satria, bác tài quá !;)

Mà em nói cái này không phải chứ các bác mua làm gì mấy cái xe "vớ vẩn" chạy không thua ai mà cũng không bằng ai lại mang tiếng nữa vì chạy xe này 10 người hết 9 người bảo quân ba trợn rồi !:(:D

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48

bác nào có mấy xe này hôm nào cho em test với !:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hầy dà, bác này mới biết chơi xe rồi, lên thủ đô học tập các anh rân chơi độ xe kia kìa, xe là phải hai thắng đĩa, đĩa phải toa;):D:D:D, trên 300mm mới đúng chất nhé;):D
cây pô cùi bắp quá, ra khâm thiên mà đặt DBS hay en đu dzan gắn nó nổ mới hoành tráng! với cả phải tháo vỏ ra làm e bờ rút nó mới ra chất chơi nhé!:D
mà cái yếm đi bình trái tim không khoét lỗ khoe dây ga thì có cái gì nó lòi lòi ra đấy?[8|]

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: sport

Chả chìa 120 .... đề pa chạy kinh hồn nhất là khi đi hết bài bô xăng nòng .... nhưng cái đồng hồ nó có vẻ em chú cuội quá ... Hôm qua mới test 1 em chạy chưa hết ga đã lên 140 .. Nó đơi ..

hôm qua của bác là 3/6, theo em được biết thì bác còn đang dưỡng thương mà, vậy mà vưỡn test được em Satria, bác tài quá !;)

Mà em nói cái này không phải chứ các bác mua làm gì mấy cái xe "vớ vẩn" chạy không thua ai mà cũng không bằng ai lại mang tiếng nữa vì chạy xe này 10 người hết 9 người bảo quân ba trợn rồi !:(:D
hê.hê...... hôm đó là bữa đầu tiên sau hơn 1 tháng "treo giò " tiện thể mượn được con Osin cái xe Sa chìa chở thằng bạn ra bắt xe ngược HN đường ngon ,thẳng đẹp kéo thử thôi mà ..... còn đúng là cái xe này hết sức " vớ vẩn " vì vậy nên con Osin nhà em nó mới đi :D:D:D:D:D
p/s : nhưng ba trợn hay không là do đánh giá chủ quan thôi chứ cứ mặc comple ,đi tàn tàn ,đeo kiếng trắng thì liệu " nhân dân ' sẽ đánh giá là quân gì nhể ( quân ba láp ha :D ) ... Dân mình kỳ cục quá ha [8|].... bộ áo đâu làm nên thầy tu ;)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: tenziketui
hầy dà, bác này mới biết chơi xe rồi, lên thủ đô học tập các anh rân chơi độ xe kia kìa, xe là phải hai thắng đĩa, đĩa phải toa;):D:D:D, trên 300mm mới đúng chất nhé;):D
cây pô cùi bắp quá, ra khâm thiên mà đặt DBS hay en đu dzan gắn nó nổ mới hoành tráng! với cả phải tháo vỏ ra làm e bờ rút nó mới ra chất chơi nhé!:D
mà cái yếm đi bình trái tim không khoét lỗ khoe dây ga thì có cái gì nó lòi lòi ra đấy?[8|]
Uh cái con Osin nhà em nó lúa quá , chẳng chịu học tập các ' play rân " gì cả - để em về em phổ cập cho ló in toa net để lên OS học hỏi anh tenzi nha :D:D:D ... còn cái " lòi lòi " nên thì em cũng chịu , đoán mãi hổng ra ??/ bác biết nhiều " play dân " bác có đoán ló nà cái rì không nhể ??/
:D

Tập Lái
3/10/10
1
0
0
Re: RE: SUZUKI SATRIA

Em lại các anh các chị!
Raider và FX, sonic là hai con mà em sợ nhất trên đời đó các bác ơi!
Raider và FX thì nó kêu như nhà máy say lúa đó trời!
Sonic chạy đường dày thì cháy cút cam liên tuc ( 2 chai 1 cây )
Xe còn mới thì good lắm chứ không phải chuyện đùa đâu, nó đề pa cũng nhanh, chạy nước hậu okie nhất vì momen khá cao, nhưng khi nó già già 1 tí thì chết chết chết...
Trong các xe thể thao có thể xem sport, kawasaki, là những anh chàng đẹp trai và mạnh mẽ nhất.
Nhưng nó tệ có cái nước hậu thì yêu lắm, nhưng đề pa thì vo địch, chấp tay ga độ luôn.