Hạng B2
9/5/19
147
20
8
32
Gặp đối tác thì mer là nhất rồi.nhìn sang.ngồi đi cùng đối tác lại êm ái.

Hạng B2
18/12/18
134
50
43
Bác thớt 29 nên trânh xa Lexus, đơn giản là nó không tạo được sự khấn khích khi cầm lái. Thay vì lái 1 chiếc xe ăn ý với tay và chân phanh, ga của mình khi ngồi Mer Bim, bác sẽ thấy sự lỏng lẻo, lềnh phềnh và độ trễ trong điều khiển Lexus. Đó cũng là lý do tại sao họ không thể cạnh tranh với bộ 3 Đữ truyền thống Bim Audi Mer.

Cá nhân mình chạy xe Đức nhiều năm, cũng test qua đủ loại thì hiện nay quyết định đặt 1 em Lux SA 2.0 full options, ngồi cho thoải mái mà các linh kiện và thông số xe vẫn là chất Đức với giá đợt đầu 1.550 ( chưa truowc bạ). Same same thông số chạy với em này và có brand cao hơn là Q7 2.0 với giá 3.4 gid đó ( đã test và cũng thấy không có gì đặc biệt).

Sedan dòng E, mình trên 80k, cao 1.73 ra vào vẫn thấy không thoải mái. Tóm lại là không quan tâm đến việc phải chạy xe brand Đức nữa. Và cũng chẳng ai quan tâm đâu. Ngay như bác thớt chưa mua xeaf làm ăn vẫn ở mức giỏi giang thành đạt như thường.

Em là em thích suy nghĩ táo bạo của bác. Hi vọng Vinfast không làm chúng ta thất vọng ;)