Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Bác chủ thớt đánh lái như vậy hơi ít, cần xuống ruộng luôn để tránh con xe kia nó lật => đảm bảo con xe khách đó lấy phải một chút nữa thôi là lật rồi. :eek:
Xe chạy khách hình như bà con với xxx hết rồi nên không thấy họ bị xử, xem mấy con xe 16 chỗ Transit nó chạy thì cũng vãi đái luôn...

14/6/17
879
425
63
Chuyện các xe khách chạy nhanh, chạy như ăn cướp, chạy như lần cuối được chạy thì ai cũng biết nhưng Thành Bưởi là cái tên sáng giá nhất trong cuộc đua "những nhà xe không coi mạng sống ai ra gì".

View attachment 1959655

Cộng đồng mạng đã lên tiếng mấy lần rồi nhưng có vẻ cơ quan chức năng "chưa thích" vào cuộc.
Trong nội thành thì lấn làn, ở quốc lộ thì rượt đuổi giành khách, đoạn đèo thì phóng như đường một chiều,...
Em thắc mắc, không lẽ cơ quan chức năng cứ để mấy tình trạng này tiếp diễn hả các bác?
Thấy clip mà run luôn. Bác chủ may mắn còn có chỗ bẻ lái. nếu đường hẹp thì biết làm sao nhỉ. Để tình trạng này diễn ra hoài thì ko thể hiểu nỗi.

Hạng B2
14/6/17
149
101
63
35
Thấy clip mà run luôn. Bác chủ may mắn còn có chỗ bẻ lái. nếu đường hẹp thì biết làm sao nhỉ. Để tình trạng này diễn ra hoài thì ko thể hiểu nỗi.
Thấy nhiều clip còn ghê hơn cái này nửa mà hình như bên nhà xe TB nó lấp liếm được hết cơ quan chức năng