Hạng B2
3/5/19
237
474
81
29
Chuyện các xe khách chạy nhanh, chạy như ăn cướp, chạy như lần cuối được chạy thì ai cũng biết nhưng Thành Bưởi là cái tên sáng giá nhất trong cuộc đua "những nhà xe không coi mạng sống ai ra gì".

Tài xế xe khách Thành Bưởi xem mạng người như rác

Cộng đồng mạng đã lên tiếng mấy lần rồi nhưng có vẻ cơ quan chức năng "chưa thích" vào cuộc.
Trong nội thành thì lấn làn, ở quốc lộ thì rượt đuổi giành khách, đoạn đèo thì phóng như đường một chiều,...
Em thắc mắc, không lẽ cơ quan chức năng cứ để mấy tình trạng này tiếp diễn hả các bác?

Attachments

Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Chuyện các xe khách chạy nhanh, chạy như ăn cướp, chạy như lần cuối được chạy thì ai cũng biết nhưng Thành Bưởi là cái tên sáng giá nhất trong cuộc đua "những nhà xe không coi mạng sống ai ra gì".

View attachment 1959655

Cộng đồng mạng đã lên tiếng mấy lần rồi nhưng có vẻ cơ quan chức năng "chưa thích" vào cuộc.
Trong nội thành thì lấn làn, ở quốc lộ thì rượt đuổi giành khách, đoạn đèo thì phóng như đường một chiều,...
Em thắc mắc, không lẽ cơ quan chức năng cứ để mấy tình trạng này tiếp diễn hả các bác?
Chắc mãi lộ rồi, giờ xử lý sao dc ?

Hạng C
25/7/18
589
2.009
93
Bình Thạnh, Tp HCM
Đi xe thành bưởi, nằm mấy ghế đầu là ko dám ngủ luôn, lúc nào cũng hồi hộp, đau tim, xuống xe mới thấy an toàn

Hạng B1
23/3/16
59
24
8
48
CÁC BÁC NÓI VỚI BỌN TÀI XẾ PHẾ VẬT XE KHÁCH NHƯ VẦY : ÔNG BÀ TAO CÒN SỐNG NÊN KHÔNG GẤP .

Hạng F
1/8/12
5.720
5.736
113
TP HCM
Em cũng giống như Bác bị văng xuống nữa ruộng nữa bờ mới tránh kịp.

Hạng C
20/4/19
687
237
86
Mừng vì bác an toàn. Nên gửi chứng cớ này cho ủy ban an toàn giao thông.

Hạng B2
30/8/16
299
428
63
41
bác chủ gửi ngay và liền đi, mấy con cờ hó đó mua đường hết rồi nên chẳng ai vào cuộc đâu, thằng Phương Trang tuyến này cũng vậy.