Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Có em đeo kính cận, mặt cũng non mà hông mượn được chiếc Esc nào :(

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Chính là em đây.

Bác chủ nói đạp thốc ga phi ầm ầm là nói láo nhé. Đoạn đường từ sân tennis ra cổng vừa nhỏ vừa hẹp, lại còn đông khách đi ra đi vào chen lẫn với taxi ... Em đánh tennis hàng tuần tại sân Văn Thánh này đã bao năm nay, bác muốn thoi vào mặt em thì cứ ra đó em tiếp khách.

Hạng D
31/3/10
1.636
985
113
Sì Gòn
Chính là em đây.

Bác chủ nói đạp thốc ga phi ầm ầm là nói láo nhé. Đoạn đường từ sân tennis ra cổng vừa nhỏ vừa hẹp, lại còn đông khách đi ra đi vào chen lẫn với taxi ... Em đánh tennis hàng tuần tại sân Văn Thánh này đã bao năm nay, bác muốn thoi vào mặt em thì cứ ra đó em tiếp khách.
Đang ngắm con Escape màu hồng phấn ở bác Petro:mad:

Hạng B2
22/11/13
287
79
28
HCM
Em rãnh rổi phi vào box Ford than thở vài câu cho dễ ngủ. Trước tiên em gửi lời chào và chúc sức khỏe đến các bác trong hội Ford.
Như các bác cũng đã biết văn hóa chạy xe ở VN như thế nào rồi em không cần miêu tả chi tiết nữa, chạy ẩu, chạy đàng hoàng, chãy theo kiểu khoe khoang, chạy theo kiểu mới tập lái...nhưng ai ai cũng đành phải chấp nhận. Nếu như em không thấy sau đít xe Ford escape 3154 hay 3156 (em không nhớ rỏ) có dán www.otosaigon.com thì em chẳng lên đây than thở làm gì. Chuyện rằng vào khoảng 18h ngày 25/05/2014 tại khu du lịch Văn Thánh, con Ford em niêu trên đạp thốc ga phi ầm ầm như chổ không người với thằng tài xế mặt còn non choẹt đeo cái kính cận. Trong khi đó tại khu vực này luôn đông đúc với tốc độ 5-10km/h tìm chổ đậu xe hay trước khi ra cổng là hợp lý an toàn, thằng tài xế kính cận nhậu có quắc cần câu không sao lại chạy như vậy em thật không hiểu nổi. Vì lý do an toàn cho nhóc của em chứ không em phi theo cho nó 1 thoi vào mặt rồi, nhưng em có hứa trong lòng lần sau gặp nó em thụi vào mặt nó trước rồi giảng đạo sau. Nếu bác nào vào hoàn cảnh của em lúc đó chạy ra lôi mấy đứa trẻ em vào sát trong bụi cỏ thì cũng than thở nặng lời như em thôi.
Chúc mọi người ngủ ngon.
Đã có người lên tiếng rồi mà bác chủ đau mất tiêu rồi

Hạng B1
18/6/13
73
4
8
Bác Jep chạy xe sao mà bị người ta hăm đánh vậy? Bác Civic này nóng quá. Bác Jep hội em hiền khô ah. Chỉ mổi tội hơi ham hố. Hi hi

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Trăm sự cũng do ông HuynhnhatMinh đó.
Ê thớt nhạy cảm lôi dzo chi cha nội ^^

Ah mà em xác nhận là có châm chọc bác ấy trên sân còn ra tới bãi xe thì em không có liên đới nhoé, phải coi camera hành trình mới biết được chạy như thế nào để phán được, chuyện bên "thụi" bên "thoi" nhau là chuyện hệ trọng kô dám phán bừa ạ

Hạng D
26/9/07
1.595
477
83
TP. HCM
Em cực kỳ quan ngại sâu sát cái tình hình này, Hai bác nên ngồi lại nói chuyện với nhau cho hiểu rõ hơn vấn đề ntn. Còn muốn chiến thì em đề nghị mua 2 vé tàu ra giàn khoan HD981 để chiến cho bọn tung của thấy hào khí của 2 bác nhóe. Vãi.

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
12
ĐẤT NƯỚC ĐANG DẦU SÔI LỬA BỎNG MÀ ÔNG NÀO CŨNG MUỐN LÀM "THANH NIÊN CỨNG"