Tập Lái
15/5/09
9
12
8
Em mới cưới em này =>  Của bác BlackJolie (sao em đưa link tin rao bán không được vậy mấy bác), nằm trong box mua bán.
Em tin tưởng mem OS nên chỉ nhờ người quen đi coi và đã giao dịch xong.
Tuy nhiên, sau khi giao dịch thấy xe có một số vấn đề (đã bị thay đổi so với khi rao bán và xem xe)?
Thứ nhất , <span style=""color: #ff0000;"">DVD 2 din KoVan </span>giờ không còn nữa mà là loại gần giống vậy, chắc hàng nhái . Thấy nhãn hiệu là <span style=""color: #ff0000;"">AV system [style="color: #000000;"](em thấy ghi trên màn hình)</span>[/style]
Thứ hai, <span style=""color: #ff0000;"">loa SUB NBN </span>em tìm hoài trong xe không thấy đâu cả => pó tay.
Thứ ba, nghe nói có <span style=""color: #ff0000;"">4 loa cửa Toyota Prado </span>, em chưa kiểm tra được, nhưng không biết có còn không ? khi mấy món kia cũng ra đi :(
Mong bác <span style=""color: #ff0000;"">BlackJolie</span> giải thích giúp em, hoặc là thông báo cho bà con biết bác <span style=""color: #ff0000;"">BlackJolie</span> để lỡ có giao dịch với bác này cẩn thận hơn.

Sẵn tiện em xin tham khảo mấy bác vài vấn đề:
- Vợ hai em mới cưới về đi hơn 100km thì thấy báo sáng đèn màu vàng (có chữ CHECK), em chẳng biết bị gì bác nào giúp em với.
- Khi sang số không thấy êm lắm, em thấy nó hơi giật, không biết do morning nó vậy hay là hộp số tự động sắp hết khấu hao :D

Cho em hỏi cái này là cài gì vậy ?
Thắc mắc về vợ 2 mới cưới (morning 2005 LX AT)

Cái màn hình xe em đây, không biết có phải Kovan không, thấy ghi av system, thấy cũng nhiều tính năng: kết nối ipod, iphone, tivi, không biết có xài bản đồ tìm đường được không, thấy có cái nút navi mà bấm vào chẳng thấy gì?
Thắc mắc về vợ 2 mới cưới (morning 2005 LX AT)

Bác nào biết chỉ giúp em với, thanks các bác nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng B1
22/12/11
72
1
8
42
thành phố Cờ Thân
Em lót dép ngồi ngóng.
EM hồi xưa cũng vậy. Có chút tiền, ham hố chiếc 4B (máu lên tạn đầu ) múc liền, khỏi lăn tăn. Múc về rồi mới ngồi ... lăn tăn tùm lum thứ.

Hạng D
18/3/11
1.068
96
48
Sài Gòn HCM

Thấy các Bác mua xe cũ mà lăn tăn nhiều thứ quá....
Em ko có tiền nhiều, nhưng mỗi lần đi mua cái gì vô hãng mua cho nó an tâm, bảo hành, phụ kiện, kiểm tra định kỳ đầy đủ,...
Mua món hàng để nó phục vụ mình mà mình đau đầu vì suy nghĩ, mất thời gian + công sức,... thêm vì nó thì thật ko đáng xíu nào!

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
bác hỏi làm em hiểu nhầm ý. bác phải lên hạng B1 mới chèn link được bác ợ :)

Hạng B1
22/12/11
72
1
8
42
thành phố Cờ Thân
mrtupt nói:

Em ko có tiền nhiều, nhưng mỗi lần đi mua cái gì vô hãng mua cho nó an tâm, bảo hành, phụ kiện, kiểm tra định kỳ đầy đủ,...
Mua món hàng để nó phục vụ mình mà mình đau đầu vì suy nghĩ, mất thời gian + công sức,... thêm vì nó thì thật ko đáng xíu nào!
Hãng nào em chả biết, chứ Kia Trường Hải Cần Thơ chả có bán xe cũ (xe cũ mà em còn chả có tiền đủ mua, phải vay ) chỉ có bán xe mới thôi.
Có muốn vào Hãng cũng chả được cụ à. Vậy mà Hyundai ngang cửa bán xe mới Hyundai + bán xe cũ của Kia (bao test + bảo hành 1 năm luôn )

Tập Lái
15/5/09
9
12
8
mrtupt nói:

Khi nào cố gắng kiếm được tiền làm một em mới toanh, thì em alo bác.

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
xecatangday nói:
mrtupt nói:

Hãng nào em chả biết, chứ Kia Trường Hải Cần Thơ chả có bán xe cũ (xe cũ mà em còn chả có tiền đủ mua, phải vay ) chỉ có bán xe mới thôi.
Có muốn vào Hãng cũng chả được cụ à. Vậy mà Hyundai ngang cửa bán xe mới Hyundai + bán xe cũ của Kia (bao test + bảo hành 1 năm luôn )
Cái này em xác nhận.
Trường Hải Cần Thơ cũng chả có xe mới, vô là đặt, mặc dù có 3-4 chiếc đậu phía sau.

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
Ặc ặc! em sặc.
thang455411 nói:
xecatangday nói:
mrtupt nói:

Cái này em xác nhận.
Trường Hải Cần Thơ cũng chả có xe mới, vô là đặt, mặc dù có 3-4 chiếc đậu phía sau.

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
bác chủ đã Phone cho bác bán xe chưa? hỏi thăm xem sao cớ sự lại ra thế này??? :):)

Hạng D
30/3/11
1.164
5
38
44
Cà Mau, Cần Thơ
hoahongxanh nói:
Ặc ặc! em sặc.
thang455411 nói:
xecatangday nói:
mrtupt nói:

Cái này em xác nhận.
Em cũng vậy[>:p][>:p][>:p]:confused::confused::confused::mad::mad::mad::D