Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49
Con xe Accord 90 già của em cái chìa chủ cũ làm lại rồi nên giờ chỉ xài được công tắc điện với mở cửa bên tài thôi. Các bác cho em hỏi là giờ em muốn thay hết toàn bộ ổ khóa của xe để dùng chìa zin: khóa điện, khóa cửa bên tài, khóa cốp, khóa ghế sau thì có thể tìm ở đâu, và giá khoảng bao nhiêu ? Còn nếu không có của Accord thì có thể thay của xe nào vô được ? Em muốn thay vầy để sau nầy có thêm tiền thì lắp cái khóa remote. Thanks các bác trước

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49
RE: Thay bộ ổ khóa cho Accord

Không có bác nào có ý kiến / kinh nghiệm giúp em về vụ này sao [8|]:(

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Có ai biết chỉ dùm bác Just đi nhỉ[8|]

Hạng B1
28/1/08
64
0
6
41
Ha Noi

Trích đoạn: justintran

Con xe Accord 90 già của em cái chìa chủ cũ làm lại rồi nên giờ chỉ xài được công tắc điện với mở cửa bên tài thôi. Các bác cho em hỏi là giờ em muốn thay hết toàn bộ ổ khóa của xe để dùng chìa zin: khóa điện, khóa cửa bên tài, khóa cốp, khóa ghế sau thì có thể tìm ở đâu, và giá khoảng bao nhiêu ? Còn nếu không có của Accord thì có thể thay của xe nào vô được ? Em muốn thay vầy để sau nầy có thêm tiền thì lắp cái khóa remote. Thanks các bác trước

Bác ở đâu vậy? Nếu ở gần Hà Nội thì đến 205 Đội Cấn em đặt hàng cho bác nhé.

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Em đang ở Đà nẵng nhưng thường vô ra Sà-ghềnh :D HN thì thua rồi. Dù sao cũng cám ơn bác. Nhân tiện bác cho hỏi kinh phí khoảng bao nhiêu vậy để em chuẩn bị dần. Biết đâu khi nào em ra HN thì em nhắn bác trước ;)

Hạng B1
28/1/08
64
0
6
41
Ha Noi

Em đang ở Đà nẵng nhưng thường vô ra Sà-ghềnh :D HN thì thua rồi. Dù sao cũng cám ơn bác. Nhân tiện bác cho hỏi kinh phí khoảng bao nhiêu vậy để em chuẩn bị dần. Biết đâu khi nào em ra HN thì em nhắn bác trước ;)

ổ khóa xe bác ko chát lắm đâu. Yên tâm đi tầm 4k thôi àh. Mà bác ở SG thì vào Honda Cộng Hòa đi em cũng vẫn đặt hàng được cho bác mà.

Hạng D

Bác vào sài gòn thì ra An Dương Vương mà tìm đồ bãi đầy mà bác , trước em chạy cam88 cũng thế mua về mới biết mỗi cửa 1 khoá , sau em lên Nguyễn Công Trứ ở Hà Nội đặt về 1 bộ em thay hết cả luôn ,từ khoá điện cho đến cốp sau.

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Trích đoạn: hungpt

ổ khóa xe bác ko chát lắm đâu. Yên tâm đi tầm 4k thôi àh. Mà bác ở SG thì vào Honda Cộng Hòa đi em cũng vẫn đặt hàng được cho bác mà.

4k là nhiêu hả bác...[8|] Nếu là 4 nghìn thằng Mỹ thì... ối giời [&:] Gần nửa cái xe của em rùi :(:mad:

@ bác otohanoi: để khi nào em đi sg thì em dạo xem thử. Thanks bác trước.. ;)