Hạng D
14/12/12
1.410
647
113
Dĩ An - Bình Dương
Em xin cám ơn Bác B ( Y X H) Bác Nhật ( Em ko biết nick), Bác Long (Bạn Bác Nhật ở chevrolet BH).
Với sự giúp đỡ tận tình của các Bác, em đã quyết định đặt cọc mua con xe Cruze Ls mà trắng biển số: 60A 005 50 cho em nhà em ngoài Nghệ An, với giá 430chai ( hơi cao). May nhờ các Bác mà em mới có cơ hội khẳng định mức độ tin cậy với nhà bên đó khi mua xe cũ.
Một lần nữa em xin cám ơn - Cu cậu nhà em khoái bác B lắm hheee

Hạng D
9/10/10
1.034
486
83
53
Chúc mừng Bác, chiếc xe này e đã test qua còn rất cứng, giờ thì bác chủ contact bác yeu xe hoi để độ xe nữa là chuẩn.

Tập Lái
7/3/13
32
0
6
yeu xe hoi nói:
bác ý có xe Cruze lâu rùi,mua thêm em nữa cho một người họ hàng thì phải hihihi
Hihi, "người họ hàng" ấy là em đây ạ, thật vui vì tìm được vợ 2 đúng như mong muốn, vui hơn nữa là được sự nhiệt tình tư vấn, giúp đỡ của các bác trong VCC, dù anh vinhkhanh đã cảm ơn các bác nhưng em vẫn xin phép cảm ơn thêm lần nữa tới bác Bách, bác Nhật, bác Long.
Em ở tận thành phố Vinh, chắc cơ hội được giao lưu thường xuyên với các bác không nhiều, nhưng hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, em vẫn xin phép được sinh hoạt online trong VCC để chờ 1 ngày VCC mình làm 1 tour Car & Passion xuyên Việt ạ.

To anh Nghĩa: em cảm ơn anh rất nhiều ạ! Tiếc là vừa rồi em bận cv không nghỉ nhiều để vào trực tiếp cảm ơn anh được, đại xá cho em nhé, hihi!

To bác Bách: sắp tới đây em có vài việc nho nhỏ muốn nhờ bác đấy ạ, có gì em sẽ ib bác trên FB nhé, nick của em là Hồ Công Hiếu đó bác ^^

Hạng D
14/12/12
1.410
647
113
Dĩ An - Bình Dương
Rất vui khi các Bác đã ủng hộ - Bác Y X H nói đúng đó.
Em vẫn lăn tăn, có phải Bác nguyencar là Bác nòa nhỉ hi hhi - thôi hôm nào cho phép em mời Bác ly rượu nhạt nhé. Chúc các Bác VCC mạnh giỏi

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Dave Soel nói:
yeu xe hoi nói:
bác ý có xe Cruze lâu rùi,mua thêm em nữa cho một người họ hàng thì phải hihihi
Hihi, "người họ hàng" ấy là em đây ạ, thật vui vì tìm được vợ 2 đúng như mong muốn, vui hơn nữa là được sự nhiệt tình tư vấn, giúp đỡ của các bác trong VCC, dù anh vinhkhanh đã cảm ơn các bác nhưng em vẫn xin phép cảm ơn thêm lần nữa tới bác Bách, bác Nhật, bác Long.
Em ở tận thành phố Vinh, chắc cơ hội được giao lưu thường xuyên với các bác không nhiều, nhưng hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, em vẫn xin phép được sinh hoạt online trong VCC để chờ 1 ngày VCC mình làm 1 tour Car & Passion xuyên Việt ạ.

To anh Nghĩa: em cảm ơn anh rất nhiều ạ! Tiếc là vừa rồi em bận cv không nghỉ nhiều để vào trực tiếp cảm ơn anh được, đại xá cho em nhé, hihi!

To bác Bách: sắp tới đây em có vài việc nho nhỏ muốn nhờ bác đấy ạ, có gì em sẽ ib bác trên FB nhé, nick của em là Hồ Công Hiếu đó bác ^^
Trời em mà biết bác là Hồ Công Hiếu thì em đã sắp xếp đi test xe cũng bác Vinh Khanh hihihih,em thấy bác toàn like em trên fb hihihihi..... thôi bác tìm được em Cruze trắng ngon là vui rồi , vậy tận hưởng đi nha bác hihihih