Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
ducreddoor nói:
ah há, cái vụ này chẳng nghe Kam nhắc đến vậy ta? Kam là nổi tiến có máu liều mà.....người ta nói điếc không súng mà.....
@Kamelot đi đất Mũi về sao im re vậy?

Đi đát mũi về buồn quá đang ngồi khóc ko dám kể đâu

Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113
ducreddoor nói:
ah há, cái vụ này chẳng nghe Kam nhắc đến vậy ta? Kam là nổi tiến có máu liều mà.....người ta nói điếc không súng mà.....

Trời, vụ này nổi tiếng trên OS, xe động cơ "2 bò lực" mà, Đức lục lại mà tìm...
Vừa đi Mũi về khuya hôm qua mệt quá, lúc đi xe lúc đi tàu đủ hết, lại đang kẹt công việc nữa...
Mấy ông này câu bài thấy sợ, có một chuyến đi mở 4-5 topic luôn, hèn chi Đức nó vô sau mà nó sắp rượt kịp mình rồi

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
Kamelot nói:
ducreddoor nói:

Trời, vụ này nổi tiếng trên OS, xe động cơ "2 bò lực" mà, Đức lục lại mà tìm...
Vừa đi Mũi về khuya hôm qua mệt quá, lúc đi xe lúc đi tàu đủ hết, lại đang kẹt công việc nữa...
Mấy ông này câu bài thấy sợ, có một chuyến đi mở 4-5 topic luôn, hèn chi Đức nó vô sau mà nó sắp rượt kịp mình rồi

không sao các bác ạ, thì ra cái vụ tai tiếng đó là cái vụ hai con bò và một thầy chùa ấy mà...
mở mấy tôpic không quan trong mà quan trọng là người ta có cái để mở không như ai kia....mệt... ngủ...
nhiều bữa lên diễn đàn em nản quá, tự nhiện lên dấu, sướng quá, sung lên liền...
thôi, mình mở thêm topic post hình chơi tí....

Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113
PhanLGL nói:
Biết ngay mà. ko chịu nổi mà. giờ mới thấy tiếc
4,5 topic còn chưa đủ em nghĩ phải mở thêm gấp đôi mới đủ
Đúng đó bác Phang L, bác mau mở một topic "đi chơi hội Jeep 3 ngày hết 20 chai" bảo đảm đông người vô xem liền

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Kamelot nói:
PhanLGL nói:
Đúng đó bác Phang L, bác mau mở một topic "đi chơi hội Jeep 3 ngày hết 20 chai" bảo đảm đông người vô xem liền
Bác xúi dại em à. em ứ mở đâu.
để đó cho mọi người thèm chơi
tuy em có tốn kém nhưng mà em học được nhiều điều. và em hãnh diện là ko bị cứu hộ lần nào he he he

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
PhanLGL nói:
Kamelot nói:
PhanLGL nói:
tuy em có tốn kém nhưng mà em học được nhiều điều. và em hãnh diện là ko bị cứu hộ lần nào he he he

Ừ nhỉ, xe bác kg bị cứu hộ lần nào, chỉ bị nằm viện cấp cứu 24 tiếng đồng hồ thôi

Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113
PhanLGL nói:
Kamelot nói:
PhanLGL nói:

Ông bà mình nói đúng ghê, gần mực thì đen, gần đèn thì rạng, bác PhanL mới chơi với TD ít lâu đã có được phong cách ăn nói này, nhưng không biết là bác gần đèn hay gần mực đây

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
PhanLGL nói:
Kamelot nói:
PhanLGL nói:

bác PhanL mau ăn chóng quên nhỉ: xe bác không bị cứu hộ nhưng được cứu hộ, bao nhiêu lần, thời gian nằm viện bao lâu thì bác cứ an tâm, hạ hồi phân giải nhé, anh em mình còn hình ảnh mà bác.