Hạng D
15/11/07
2.535
10.868
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Em cầm 1 tỷ đi mua xe 7 chỗ ...mãi mà chả biết nên mua xe gì .
Innova + Fortuner thì em loại do ko đủ tính năng an toàn , Grandis thì hết sản xuất + gầm thấp , Sorento thì em ko thích do ngoại hình nhìn yêu yếu , Santafe thì phải 1,5 tỷ ...Mit Pajero thì ngoại hình ko đẹp mà nội thất thì nghèo nàn ....
Everest cũ thì ngoại thất + nội thất khá nghèo nàn ....
À quên ...Captiva thì ko có dàn lạnh cho 2 hàng ghế sau ....mà mẫu thì cũ rồi tuy khá đẹp .
Đành chờ thị trừong xem có gì mới ko ....

Hạng B2
28/5/10
226
310
63
Innova + Fortuner thì em loại do ko đủ tính năng an toàn , Grandis thì hết sản xuất + gầm thấp , Sorento thì em ko thích do ngoại hình nhìn yêu yếu , Santafe thì phải 1,5 tỷ ...Mit Pajero thì ngoại hình ko đẹp mà nội thất thì nghèo nàn ....
À quên ...Captiva thì ko có dàn lạnh cho 2 hàng ghế sau ....mà mẫu thì cũ rồi tuy khá đẹp .
Wow, e thiệt ngưỡng mộ, 1988, 26 tuổi, cầm 1 tỷ trong tay. Lúc 26t e cầm chưa tới 100 trẹo

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Cùng quan điểm với Langtugia1988. Hiện với tầm giá này Sorento đang đứng đầu danh sách của mình.

Không biết có bác nào đi Everest 2012 nhưng tháo bánh dự phòng, cho vào chỗ hàng ghế 3 (gấp lại) để xe nhìn gọn gàng hơn tí không? Nhìn xe lúc đó như thế nào? Em ít khi nào sư dụng hàng ghế 3 này (1-2 tháng mới sử dụng 1 lần) nên đang suy nghĩ về "sáng kiến" này. Xe ngắn lại 3 tấc còn khoảng 4,8m?

Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Em nghĩ bác nên gửi ngân hàng 1 tỷ lãnh lãi đợi tiền lãi nhiều rồi làm xe Đức luôn

Hạng D
30/11/10
3.971
56.771
113
Bác nói làm mình tủi hận cho thằng Captiva 2014 full option, giá dưới 1 tỉ mà tháng bán được 2-3 chiếc! Thậm chí có tháng không bán được chiếc nào :3dcuoi:
Bác thích đùa quá .....tầm 1 tỷ hiện giờ chỉ mua đựoc mỗi anh Sorento ....
Xe này về VN chỉ cần chức năng đầy đủ ABS , EBD , hỗ trợ đèo dốc ... star/stop , dàn lạnh từng hàng ghế thì 1,1 tỷ cứ gọi là đắt như tôm tưoi nhé .

Hạng D
15/11/07
2.535
10.868
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Bác nói làm mình tủi hận cho thằng Captiva 2014 full option, giá dưới 1 tỉ mà tháng bán được 2-3 chiếc! Thậm chí có tháng không bán được chiếc nào :3dcuoi:
Có mỗi việc thiết kế dàn lạnh cho các hàng ghế sau GM ko làm thì ko phù hợp với tiêu chí dành cho xe gia đình rồi bác .
Em thấy nội thất của con Cap mới 2014 cũng Cool lắm đó chứ ...mỗi tội bảo thủ nên ế dài .
Em nghĩ bác nên gửi ngân hàng 1 tỷ lãnh lãi đợi tiền lãi nhiều rồi làm xe Đức luôn
Em ráng gom cho đủ làm luôn con Santa Fe là đủ rồi bác ơi ..

Hạng D
16/11/09
1.980
607
113
Tự đánh mất lòng tin của khách hàng mà trách ai! Đã từng cầm vàng (bán rất tốt ở VN khoảng năm 2008) thế mà lại để mất thế. Trách ai!

• Like
Reactions: Lã Bố