Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
Sau khi lên kế hoạch offline BMW 2012 thì đã có 2 nhà tài trợ từ OS tham gia tài trợ cho chương trình này.

Xin cám ơn bác Dũng nick Nguoigiuxe / Carwashcafe đã tài trợ 5.000.000 (năm triệu đồng) và bác Khoa_NanoCeramics (phim cách nhiệt) cũng đã tài trợ 5.000.000 (năm triệu đồng)

Ngoài ra cũng được hãng bia Coors Light tài trợ bia uống miễn phí từ 11h. Thuốc lá Mild Seven hút miễn phí từ đầu chương trình.

Đó là những phần tài trợ chính hihi, ngoài ra ban tổ chức cũng nhận được 1 số quà tặng, voucher sẽ bốc thăm trúng thưởng trong chương trình.

Chương trình bắt đầu từ 9h, với đồ uống miễn phí tại quán MAIA(không giới hạn số lần uống, uống thoải mái - đồ uống được phục vụ từ 9h)
và đồ ăn miễn phí (đồ ăn theo kiểu buffet, và được phục vụ từ 11h), lúc này bia Coors Light mát lạnh cũng được phục vụ cùng với thuốc lá, có nghĩa là từ 11h, ăn thoải mái và uống thoải mái các đồ uống cùng với bia)
Theo thỏa thuận sẽ có 1 ban nhạc phillipines chơi trong chương trình để các bác vừa chụp hình, ngắm mẫu + xe vừa nghe nhạc, nhâm nhi cafe, thuốc lá + ăn uống tưng bừng hihi.

Tất cả đồ ăn, đồ uống + ban nhạc hoàn toàn miễn phí, được tài trợ bởi 1 nhà tài trợ mới mà cũ, tuy nhiên số lượng đặt hàng với quán MAIA theo kế hoạch là 200 suất vì dự kiến ban đầu là 50 xe.

Theo kế hoạch sẽ có hơn 100 xe tham gia, hơn 100 photographers , hơn 30 teen models gần 20 báo + kênh truyền hình chuyên xe hơi tham gia đưa tin cùng với bộ phận tổ chức hơn 20 người nữa.

Khi tham gia, các bác sẽ nhận được 1 sticker nhỏ dán lên áo để được phục vụ đồ ăn / uống miễn phí. Bác nào về sớm vui lòng gửi lại sticker cho ban tổ chức nha. Vì quán sẽ tính tiền theo số lượng stickers hihi, nên 1 sticker xài nhiều người sẽ ....tiết kiệm hơn hihi.

Trên sticker có ghi số, và các bác sẽ có rất nhiều cơ hội tham gia bốc thăm trúng thưởng với rất nhiều giải thưởng có giá trị hihi.

Lần đầu tổ chức với số lượng tham gia rất đông nên chắc chắn sẽ có những hạn chế, mong các bác thông cảm. Hẹn gặp lại các bác vào sáng chủ nhật nha hihi.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
tiếc quá, ko tham gia lần này được, còn phải lo sửa xe, chúc các bimmers có 1 ngày offline thành công tốt đẹp

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
chả biết h đó Maia đủ chỗ phục vụ các bác k + k có chỗ đậu xe luôn :)
Chúc buổi "siêu oflfine" thành công !!!!

Tập Lái
22/9/12
25
0
0
các cụ cho e hỏi là mai ko đăng kí có đc tham gia ko vậy . hix