Hạng B1
13/11/12
54
2
18
Ho Chi Minh
Có bác nào đăng kiểm ôtô thời điểm này không, các nhân viên đăng kiểm có bắt bẻ gì so với lúc trước không.

Hạng D
18/3/11
1.068
96
48
Sài Gòn HCM
Bác đăng kiểm mới hay đăng kiểm lại, nếu Bác ở TPHCM em khuyên Bác nên đi sớm, vì dạo này các Bác đăng kiểm làm việc 'rất kỹ' nên sẽ khá là lâu, bác vào trưa trưa là mất cả buổi chiều đấy ạh!

Hạng B1
26/8/13
58
18
8
Bác phải đi sớm khoảng 5g - 6g có mặt để xét xong trong buổi sáng, mình thấy trung tâm đk ở gò mây ít xe hơn đó bác.

Hạng B1
13/11/12
54
2
18
Ho Chi Minh
Đăng kiểm lại, còn vụ thủ tục thì sao các bác, xe du lịch như của mình có bị làm khó không ?

Hạng C
2/4/13
695
6
18
khó hơn lúc trước bác ơi. Thời gian đăng kiểm / xe gấp đôi lúc trước. xe không đạt khá nhiều.
Bác phải đi sớm nếu đi buổi chiều nhiều chổ không nhận xe nữa

Hạng B2
27/11/13
101
62
28
em mua xe mà chưa có cà vẹt nhưng xe vừa hết hạn đăng kiểm. Vậy nếu muốn đi đăng kiểm thì sao các bác, hay là mang giấy hẹn của Công an ra đawng kiểm được không các bác nhỉ. cám ơn các bác

Hạng B1
13/11/12
54
2
18
Ho Chi Minh
em mua xe mà chưa có cà vẹt nhưng xe vừa hết hạn đăng kiểm. Vậy nếu muốn đi đăng kiểm thì sao các bác, hay là mang giấy hẹn của Công an ra đawng kiểm được không các bác nhỉ. cám ơn các bác
Được chứ bác, mình cũng vậy làm thủ tục sang tên bên CA xong cầm Giấy hẹn cứ việc qua Đăng kiểm xét xe.
Nhưng có điều sau khi đăng kiểm xong nếu đạt bác sẽ nhận Giấy hẹn của ĐK chờ khi có Giấy ĐK xe rồi thì bên đăng kiểm sẽ trả giấy kiểm định cho bác.

Hạng B2
27/11/13
101
62
28
Được chứ bác, mình cũng vậy làm thủ tục sang tên bên CA xong cầm Giấy hẹn cứ việc qua Đăng kiểm xét xe.
Nhưng có điều sau khi đăng kiểm xong nếu đạt bác sẽ nhận Giấy hẹn của ĐK chờ khi có Giấy ĐK xe rồi thì bên đăng kiểm sẽ trả giấy kiểm định cho bác.
Vậy mai em đi đawng kiểm luôn. Tks bác