Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Bắt giò bác nhé, chính sách thuế hiện nay là không đúng đắn :confused:
wusnat nói:
em ngồi đợi và hy vọng vào chính sách đúng đắn của đảng và nhà nước

Hạng C
7/6/10
588
19
18
pcvinh nói:
Bắt giò bác nhé, chính sách thuế hiện nay là không đúng đắn :confused:
wusnat nói:
Nhà nước luôn đúng mà bác. Chỉ có dân là sai thôi,dân thì làm cái đếch gì được nên lúc nào cũng sai....

Hạng B1
3/12/12
63
0
0
Ka ka Ka, sáng nay đọc báo thấy các chuyên gia phân tích,.. Về cơ bản thì hầu như không có gì thay đổi, chỉ có HN thì sau khi họp HĐND kỳ tới mới có hiệu lực điều chỉnh, còn các Tỉnh Thành khác thì vũ như cẩn....

Quá PRO

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Viethaitractors nói:
Sao thấy im luôn rùi trời? Mình vừa bán xe, bao luôn sang tên cho người ta, hic.
Em thì mới vừa làm HĐ mua bán, đang hóng vụ này để chuẩn bị sang tên. Không biết là cái HĐ mua bán nó có giá trị trong bao lâu các bác nhỉ? Lỡ hết thời hạn thì sau đó em lúc em sang tên có phải đóng thuế trước bạ 2 thời điểm không? Em đang lo cái vụ này.

Hạng B2
4/6/11
178
28
28
em cũng đang ngóng vụ này
michealduong nói:
Viethaitractors nói:
Sao thấy im luôn rùi trời? Mình vừa bán xe, bao luôn sang tên cho người ta, hic.
Em thì mới vừa làm HĐ mua bán, đang hóng vụ này để chuẩn bị sang tên. Không biết là cái HĐ mua bán nó có giá trị trong bao lâu các bác nhỉ? Lỡ hết thời hạn thì sau đó em lúc em sang tên có phải đóng thuế trước bạ 2 thời điểm không? Em đang lo cái vụ này.

Hạng B2
25/11/12
293
57
28
michealduong nói:
Viethaitractors nói:
HĐ mua bán có giá trị 30 ngày.nếu hết hạn đóng phạt 8tr và chỉ đóng Thuế TB 1 lần thôi bác ợ.