Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
11/8/12
51
33
18
cái chung cư mình mua đã xây tới tầng 17 mà mình còn lo nữa là cái chung cư mới làm này.

Hạng D
9/2/10
1.359
516
113
37
Rồi, hichic

Hic, chắc là lại tin bức tranh của ĐẤT XANH vẽ ra. Em không dám nói bừa, nhưng bạn em cho em biết, CĐT VẠN THÁI chỉ có khả năng xây 2 block Tái Định Cư thôi, các block khác đang chia nhỏ kêu gọi các đơn vị khác.

Thôi tạm thời đã tin thì phải theo, ráng xem nó xây như nào rồi tính tiếp

Hạng B2
7/3/14
141
569
93
Hic, chắc là lại tin bức tranh của ĐẤT XANH vẽ ra. Em không dám nói bừa, nhưng bạn em cho em biết, CĐT VẠN THÁI chỉ có khả năng xây 2 block Tái Định Cư thôi, các block khác đang chia nhỏ kêu gọi các đơn vị khác.

Thôi tạm thời đã tin thì phải theo, ráng xem nó xây như nào rồi tính tiếp

Thanh toán theo tiến độ nên cũng đỡ. Có gì mình không thanh toán nữa.

2 block tái định cư là 2 block 18 tầng, không phải block 22 tầng mình đã mua.

đúng là mua dự án lo thiệt.

Hạng D
29/1/13
1.351
14.132
113
Thanh toán theo tiến độ nên cũng đỡ. Có gì mình không thanh toán nữa.

2 block tái định cư là 2 block 18 tầng, không phải block 22 tầng mình đã mua.

đúng là mua dự án lo thiệt.

Nhiều , nhiều chủ đầu tư không đủ năng lực bán trước rồi xây sau ,như căn hộ vạn phát Hưng quận 8 'căn hộ thảo Loan Trung Sơn..... Đóng tiền 95% rồi mà chưa giao nhà. Thời buổi bây giờ mua nhà đất ,căn hộ phải có sổ Hồng ,sổ đỏ ,căn hộ thì ít nhất phải đã bàn giao nếu không muốn mất tiền oan . Các Bác Os đã đọc nhiều cảnh báo trên diễn đàn về việc đã đóng tiền mà không được giao nhà giao đất do mua trên giấy. Rủi ro mua bán kiểu này là rất cao các Bác nên cân nhắc khi mua các dự án thế này .nên tìm hiểu kỹ năng lực của chủ đầu tư trước khi đặt bút ký .

Status
Không mở trả lời sau này.