Hạng C
4/6/07
777
7.117
93
53
Mod cho em vài ngày. Chả là sau khi bán xe, em kiếm mãi mà không có chiếc 320i nào còn chất hix, dù đêm nào cũng nằm trăn trở về em nó:oops:, các bác có biết ai thanh lý em nó không báo em cái nhé? ưu tiên màu trắng, đỏ hoặc xanh, ủy quyền được, cây số ít.
Đúng là cái số mua xe cũ, lúc không mua thì bán quá trời, lúc cần mua thì chả có chiếc nào [>:p]
Thanks các bác nhiều

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Em cũng như bác nè, bán xe xong đạp hai bánh mất 3 tháng, tìm mãi kg ra chiếc nào chạy lướt, ức quá đập luôn một em con zin, phá xong thì thiên hạ rao bán ầm ầm, nghĩ thấy tiếc mấy trăm chai cho cái việc phá phá cái gì đó:mad:...và mua về còn phải bỏ một đống $ để làm đủ thứ như dán film, lên mâm, mua thảm...cho nên bác cứ bình tĩnh và...đợi chờ nhé

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/6/07
777
7.117
93
53
hix cảm giác đợi thật là nôn nao, em thì chắc không làm em zin như bác, không đủ budget nên chỉ dám ngồi đợi thội, thôi kê ngồi hóng hớt mấy thớt của các bác trước vậy :)

Hạng C
5/4/07
732
447
63
Sài phố
hihi, kinh nghiệm là kiếm xe trước xong mới bán xe cũ, vừa rồi e lụm chiếc 320i xong rồi mới gã chiếc civic. mà cong nhận chiếc civic bán nhanh thật, chưa đầy 24 tiếng là đã nhận tiền đủ, dằn lại mấy chục chứng giấy. hihi

không khéo bác thiên thần đỏ lại giống bác moon phá gì gì ấy.

sáng em đi ngang ADV thấy có chiếc 320i bảng số 56N. không biết bác có xem thử chưa? showrôm gần góc Lê Hồng Phong với ADV...

Hạng C
5/4/07
732
447
63
Sài phố
Them thong tin cho bac. Chieu wa e chay wa q7 ngang Pham Hung thay 1 salon co con s3 mau do. Bang so 52U. Dung mau bac thich. Ghe xem thu xong mang xe vao hang kiem tra...

Sory e post bang dt

Hạng C
4/6/07
777
7.117
93
53
dang0212 nói:
Them thong tin cho bac. Chieu wa e chay wa q7 ngang Pham Hung thay 1 salon co con s3 mau do. Bang so 52U. Dung mau bac thich. Ghe xem thu xong mang xe vao hang kiem tra...

Sory e post bang dt
hình như chiếc đó là 335i bác àh, chứ không phải 320i em cũng chạy ra Phạm Hùng coi rồi, mà hổng có

Hạng C
5/4/07
732
447
63
Sài phố
redangelmth nói:
hình như chiếc đó là 335i bác àh, chứ không phải 320i em cũng chạy ra Phạm Hùng coi rồi, mà hổng có
em thấy nó là s3 nên báo bác. hihi.

bác gọi cho bác Ginza Ginả gì đó bên mục mua bán, bác ấy chuyên rao bán xe giúp các salon ăn commission dăn kiếm xe cho bác. tình hình mà chờ kiếm ngay chủ bán nhiều khi bác đợi vài tháng k chừng...

Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43
Em có chiếc 320i, màu đen, đã lên mâm 17 và vỏ Runflat chính hãng, xe có Sunroof + ghế phụ chỉnh điện, bộ mâm sắt và vỏ zin vẫn còn, xe uỷ quyền thoải mái, ODO: 31.xxx km, các bác cho em hỏi thử em bán được 50k không? nếu được thì em bán để nâng cấp lên chiếc xe em hằng mong ước. Tks
PS: xin đừng ném đá em.