Hạng D
9/2/15
1.125
6.634
113
Thằng em tối qua (22/07) ăn chè ở quán chè bà cô ( Lý Chính Thắng giao Huỳnh Tịnh Của), thấy chủ xe KIA (hình như là Sportage, vì nó ko nhớ lắm, biển số hình như là 51A - 586.XX).

Bác tài có đánh rơi 1 vật có giá trị, và có quay lại tìm, nhưng thằng em lúc đó chưa nhặt được. Sau khi gia đình họ đi, thằng em mới vô tình thấy. Và nhờ em đăng tin tìm người để trả lại.

Ai mất inbox em để nhận lại nhé. Nhớ miêu tả đúng món đồ trong inbox luôn nhé.

Hạng D
9/2/15
1.125
6.634
113
Hi vọng có người nhận lại cho nhẹ người :). Tính thành tiền cũng hơn chục triệu. Em dự thế ^^

Hạng B1
13/1/15
61
131
53
34
Giữ lại xài luôn hay đem bán đi bác chủ. Lộc trời cho mà bác từ chối là trời giận đó

• Like
Reactions: huu_chinh
Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức
Tuần rồi, e cũng vô tình nhặt đươc cái bóp khi đi đặt thuốc chuột quanh khu nhà
bên trong có 2 bằng lái, 2 CMND, 1 cà vẹt, 2 the ngân hàng và the sv
Tìm đến nhà theo đc CMND, bấm chuông - mở cửa, e hỏi có phải nhà của xyz trên giấy bị mất? vợ chồng hắn nhìn VC tui với ánh nhìn không thân thiện.
Cố kìm nén, giải thích tui nhặt, nếu đúng thì nhận lại, khi đó thèng con mới nói đúng tt và cám ơn. Phụ huynh thì ....nô tế bồ giống như câm điếc
Đôi khi làm phúc phải tội:3dcuoi:
Like bác chủ cái nhé

Hạng B2
7/8/15
325
197
43
tphcm
Thằng em tối qua (22/07) ăn chè ở quán chè bà cô ( Lý Chính Thắng giao Huỳnh Tịnh Của), thấy chủ xe KIA (hình như là Sportage, vì nó ko nhớ lắm, biển số hình như là 51A - 586.XX).

Bác tài có đánh rơi 1 vật có giá trị, và có quay lại tìm, nhưng thằng em lúc đó chưa nhặt được. Sau khi gia đình họ đi, thằng em mới vô tình thấy. Và nhờ em đăng tin tìm người để trả lại.

Ai mất inbox em để nhận lại nhé. Nhớ miêu tả đúng món đồ trong inbox luôn nhé.

neu bac biet dc so xe e co the tra dia chi nha cho bac