Hạng F
22/7/13
8.984
40.301
113
ngưỡng mộ tinh thần OS, phục tình yêu v2 và nể cách để bác đưa thêm đc 1 "vợ mới" về nơi an cư lạc nghiệp của mình!
:3dup:

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
5/11/05
179
24
18
Lối viết văn rất dí dõm nghe vui vui đọc đỡ xì trét lắm nè

Hạng B2
18/1/13
318
178
43
Có 2 góp ý nhỏ:
1, Phát huy tốc độ lên hạng, bác nhớ ra bài đều đặn, nhớ ăn đều khoai lang và đu đủ cho đỡ phải rặn, như vậy bác chữa được cái bệnh kinh niên trên OS là bệnh táo bón ;)
2, Nên thêm vào một chương phụ: Bí quyết thăng hạng của Oser(Đại ý vì mê xe nên tình cờ biết OS, rồi đâm ra ghiền OS, rồi cách dành thời gian để còm, rồi thậm chí có lần suýt bỏ bà cả vì hay cằn nhằn vì bàn phím lạch cạch mất ngủ ...) :D :D :D

Tiếp tục hóng tình sử....

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
26/9/11
541
457
63
Dân bách pha viết văn thấy ghê mà mình ngồi hóng chương tiếp theo mới đau chứ :), không hiểu nổi, bác chủ lên OS nhiều quá bị táo bón ròi hay sao mà chưa thấy tập tiếp theo vậy.

Chỉnh sửa cuối:
25/2/13
1.085
10.261
113
Em kính nể bác, mặc dù bác lên hạng nhanh nhưng bài viết của bác toàn là bài viết chất lượng.

Hạng D
13/8/14
2.547
29.029
113
Sorry hồi âm trễ do sáng nay e phải lái xe đi Miền Tây đám cưới. Mới tối này đãi nhà hàng, giờ đầu óc e còn quay cuồng trong khi sáng mai còn dự lễ họ, chiều mai về lại Saigon.
Như e đã đề xuất là sau mỗi hồi, các bác cứ làm Kim Thánh Thán để viết lời bình. E nghĩ rằng thớt này là thớt mở cho mọi người nên các bác cũng có thể nói về tình sử với 4B của các bác. Thí dụ nóng hổi nhất là bác bacalagi sắp lấy City mới tinh thì bác bacalagi có thể nói về tinh yêu với em City mới này!
Sau khi đám cưới xong, e sẽ cố gắng viết Hồi 2.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
26/9/11
541
457
63
Sorry hồi âm trễ do sáng nay e phải lái xe đi Cà Mau đám cưới thằng cháu. Mới tối này đãi nhà hàng, giờ đầu óc e còn quay cuồng trong khi sáng mai còn dự lễ họ, chiều mai về lại Saigon.
Như e đã đề xuất là sau mỗi hồi, các bác cứ làm Kim Thánh Thán để viết lời bình. E nghĩ rằng thớt này là thớt mở cho mọi người nên các bác cũng có thể nói về tình sử với 4B của các bác. Thí dụ nóng hổi nhất là bác bacalagi sắp lấy City mới tinh thì bác bacalagi có thể nói về tinh yêu với em City mới này!
Sau khi đám cưới xong, e sẽ cố gắng viết Hồi 2.
Em báo cáo bác là em lấy xe rồi, em cũng muốn viết chuyện tình bà vợ bé, nhưng văn chương của em như shit, tốt nhất là em chỉ nên lót dép chờ bác viết rồi phán như thánh luôn cho khoẻ :)