Hạng D
31/7/11
1.056
101
63
TP.HCM
à, riêng cái pô, lúc 6po lúc 4 po là thế lào vậy bác.
Do sau khi làm xong mỗi bên 3 chụp pô thấy hơi rối nên em photoshop 2 pô để hỏi ý kiến mọi người ạ, bác xem link gốc cở đây nhé :)
http://www.otosaigon.com/threads/body-kits-fortuner_anlac-tuning.8616088/

Cám ơn các cụ đã góp ý nhiệt tình, Em thấy nhìn chung ý kiến của nhiều cụ là bản độ này :
1_Nặng nề và nhiều chi tiết
2_Đầu đít bị xệ so với thân xe ( đặt biệt là đít xe )
1 --> Ở VN mình thì xe độ vẫn còn mới mẻ nên phần lớn các cụ chưa quen mắt với xe độ --> tất nhiên sẽ thấy xe độ rườm rà và nặng nề hơn nguyên bản nhiều, em xin đưa hình một em LX570 độ body của WALD rất nổi tiếng, các cụ còn thấy nó nặng nề và rườm rà hơn nhiều nhưng bên Nhật rất khoái phong cách này.
2 --> Em có nói là phần hông do chưa gắn bộ bước chân mới cùng màu trắng nên nhìn nó bị cao hơn đầu đít, em up lên một tấp photoshop các cụ sẽ thấy cân đối ngay hihi.
Cám ơn các cụ đã quan tâm góp ý đến bản độ của em để e ngày càng tiến bộ ạ.
Wald-Lexus_LX570_2008_800x600_wallpaper_04 by pcters_5_and1, on Flickr
Wald-Lexus_LX570_2008_800x600_wallpaper_06 by pcters_5_and1, on Flickr

(513xauto)_carfresh_shadoo_design_LEXUS_LX570_WALD_h1 by pcters_5_and1, on Flickr

FORTUNER by pcters_5_and1, on Flickr

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
27/6/14
385
71
28
43
thì ra là đã qua thẩm mỹ viện rồi, chơi lại 6 lỗ xả luôn, kinh nhễ.

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
Phần đầu và 2 bên hông thì miễn bàn, vì nhìn đẹp và rất rambo...nhưng có cái đuôi kéo dài xuống, nhìn có vẻ hơi xệ phần đuôi...bác này gấu quá, chơi 6 chụp ống xả khói, nhìn rất okay. Projector headlight thì chuẩn và đẹp, chỉ xấu ở phần gắn mấy cặp Inox xi crom lên đèn hậu phía sau, nhìn cải lương quá. Mâm nhìn ngầu và cứng lắm, y như xe của Rambo vậy... Chúc bác có những giây phút tự sướng, vui và sướng khi ngắm bạch mã của mình....;)

• Like
Reactions: Jackie Huy