Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
dephuly nói:
xe_thiet_giap nói:
otosaigon nói:
Ludwig nói:
em này nhìn nó Cụt Cụt sao đó

Trước giờ dòng xe hatchback không được chuộng tại thị trường Việt Nam vì thế bên Saigon Ford mới chọn mẫu Sedan làm demo, tuy nhiên cái đuôi của Sedan công nhận trông khá xấu so với dòng xe hatchback 5 cửa.
SGF lấy 4 cửa, BTF mang về dòng 5 cửa, vì hiện giờ xe chưa có đủ cho mỗi đại lý một xe nên các đại lý phải quay vòng cho nhau mượn để khách hàng lên xem xe.. chứ nếu nói như bác thì SGF chắc từ trước tới giờ chắc không bán xe Focus 5 cửa vì VN không có chuộng dòng 5 của mà
và tương lai em đoán sẽ không có fiesta 5 cửa luân.. vậy nếu bác nào cần xe 5 cửa 4 cửa thì sang BTF có đủ hết...
Gà cùng 1 mẹ còn hoài đá nhau!!! Chịu các Bác[:O][:O][:O]
- AE chung một nhà đấm đá nhau cho nó có ko khí vui vẻ chứ bác. Chứ hoà thuận im lìm thì chán chết bác nhỉ ...
- Mà có zụ mượn xe demo xoay vòng cho khách coi nữa ah bác XeThep....

Hạng B2
15/9/10
365
10.830
93
otosaigon nói:
- "Anh ơi, xe của anh hả"
- Dạ xe của em có gì không anh .. (em trả lời)
- "Trời kỳ vậy, sau tui đặt cọc mua y chang con này ở Bến Thành Ford mà nhân viên sale bảo tui là người nhận xe đầu tiên, mà đến tháng 5 mới có xe.. "
- "Trời, anh bị thuốc rồi " xe này em lấy ở Saigon Ford, ở Sài Gòn xe này chuẩn bị chạy đầy đường đấy ..
- " Kỳ vậy, Bến Thành Ford làm ăn kỳ quá, hứa lèo với tôi" ..
- Ừ nhắc đến xe Ford phải nói đến Saigon Ford, anh lấy cọc lại qua bên Saigon Ford mua xe có liền, có anh sale ở đây nè (và em giới thiệu cho Xe Đạp).
Xe Đap choáng với phong cách "bơm vá" của OS đến tận Vũng Tàu, khi gặp khách hàng, Xe Đạp bla bla .. phân trần xe giải thích này xe này là xe demo bọn em đi test chứ làm gì có. Khi khách hàng vừa đi khỏi thì Xe Đạp lại lầm bần "cũng may khách của Bến Thành Ford, chứ City Ford thì em thuốc luôn rồi" ..
Em muốn té ghế với bác luôn!

Hạng F
8/8/06
6.454
20.807
113
40
lohubu nói:
dephuly nói:
xe_thiet_giap nói:
otosaigon nói:
Ludwig nói:
em này nhìn nó Cụt Cụt sao đó

Trước giờ dòng xe hatchback không được chuộng tại thị trường Việt Nam vì thế bên Saigon Ford mới chọn mẫu Sedan làm demo, tuy nhiên cái đuôi của Sedan công nhận trông khá xấu so với dòng xe hatchback 5 cửa.
SGF lấy 4 cửa, BTF mang về dòng 5 cửa, vì hiện giờ xe chưa có đủ cho mỗi đại lý một xe nên các đại lý phải quay vòng cho nhau mượn để khách hàng lên xem xe.. chứ nếu nói như bác thì SGF chắc từ trước tới giờ chắc không bán xe Focus 5 cửa vì VN không có chuộng dòng 5 của mà
và tương lai em đoán sẽ không có fiesta 5 cửa luân.. vậy nếu bác nào cần xe 5 cửa 4 cửa thì sang BTF có đủ hết...
Gà cùng 1 mẹ còn hoài đá nhau!!! Chịu các Bác[:O][:O][:O]
- AE chung một nhà đấm đá nhau cho nó có ko khí vui vẻ chứ bác. Chứ hoà thuận im lìm thì chán chết bác nhỉ ...
- Mà có zụ mượn xe demo xoay vòng cho khách coi nữa ah bác XeThep....
Anh thì lo cho em mới ra,Còn thằng em thì cứ bơm thằng anh hoà á.

Hạng C
2/2/07
826
20
18
49
Trái Đất
Tiện nghi nội thất và cảm giác thoải mái trong xe thế nào vậy bác? Hôm đó, lúc mới đi test về, em có nghe loáng thoáng bác Lơ lèm bèm gì đó.. hình như là: "... cấn, cấn quá". Hehe, nếu không phải thì bỏ qua nhe bác.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Việc chọn cung đường lên ngọn Hải Đăng Vũng Tàu để chính là để thử tính năng hỗ trợ khởi ngang dốc (hill start assist) trên chiếc Ford Fiesta, nếu em nhớ không lầm thì hệ thống này hiện chỉ có trên chiếc GLK của Mercedes. Đây là thiết bị chuẩn được trang bị cho Fiesta sử dụng hộp số tự động với mục đính giúp cho xe không bị tụt dốc khi xe phải dừng lại trên dốc. Hệ thống phanh sẽ được duy trì trong khoảng thời gian 3 giây để giúp người lái có đủ thời gian chuyển từ chân phanh sang ga.

Rất nhiều người đã đến du lịch đến Vũng Tàu, tuy nhiên không ai cũng có cơ hội tự lái xe lên đỉnh Hải Đăng để ngắm toàn cảnh thành phố biển từ trên cao. Nằm ở độ cao 170m so với mực nước biển, và ngọn hải đăng được xây dựng sớm nhất ở Việt Nam và đưa vào sử dụng vào năm 1862 và được người Pháp xây dựng lại vào năm 1913.​

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
focker nói:
Tiện nghi nội thất và cảm giác thoải mái trong xe thế nào vậy bác? Hôm đó, lúc mới đi test về, em có nghe loáng thoáng bác Lơ lèm bèm gì đó.. hình như là: "... cấn, cấn quá". Hehe, nếu không phải thì bỏ qua nhe bác.

Chiếc này không có gì để chê . .ngoài trừ khi em ngồi lâu thì "con đội" em bị cấn bác ạ .. :D

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
otosaigon nói:
focker nói:

Chiếc này không có gì để chê . .ngoài trừ khi em ngồi lâu thì "con đội" em bị cấn bác ạ .. :D

Em chỉ chê là nó nhỏ quá so với em. Cám ơn bác otosaigon đã viết bài.

Nhưng sao bác và bác xedap không cho ít hình nội thất của em nó ?

Hạng F
8/8/06
6.454
20.807
113
40
thangtnl nói:
otosaigon nói:
focker nói:

Em chỉ chê là nó nhỏ quá so với em. Cám ơn bác otosaigon đã viết bài.

Nhưng sao bác và bác xedap không cho ít hình nội thất của em nó ?
Từ từ rồi bác Lơ sẽ Show ra hết bác ạ.