Hạng D
10/1/14
2.964
4.650
113
Sài Gòn
Ý, thằng này chuyên dán keo điện thoại, laptop đầu hẻm nhà em đây mà. Hôm nay nó lại nhận dán keo xe hơi sao ta ???
:3dcuoigif:

Nói chơi thôi nhưng đây cũng là cái bệnh của người VN. Nhiều người tham , muốn sử dụng vĩa hè và nghĩ lề đường cũng là của họ nên họ tự cho mình cái quyền sử lý những ai " xâm chiếm " lãnh địa của mình , vãi

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Vậy nếu là bác bị đậu ngay trước nhà mà cả xe máy cũng ko vào hoặc ra được thì bác xử lý thế nào ??????? E bị hoài nên cũng ưc chế mấy ông đậu bậy lắm dù nhà e ở hẻm vùng sâu vùng xa
em nhìn hình thì thấy vỉa hè thừa chỗ để xe máy lên mà. Nhưng kể cả thế nào thì việc đổ keo lên xe này là phá hoại rồi, ko nên chống lại một việc sai bằng một việc sai khác bác ạ.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Nếu đó là trước nhà của thanh niên đẹp trai này thì nó quá ngu, em sợ nhất là bị biết nhà, nó úp sọt bất cứ lúc nào

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đếu biết thế nào nhưng tỗi đậu xe sai phạt hành chính thôi chớ đệt mợ phá xe người khác mà thiệt hại từ 2 chai chở lên là tội hình sự bắt bỏ tù thấy mợ nó luôn. Mà em nói thật nếu e có đậu sai sẵn sàng nghe chữi thậm chí bị đập cũng được, e sẵn sằng bồi thường tgian bị mất của người đó, chớ thằng nào con nào ngon chỉ cần dán cái gì lên xe e, nói thiệt tiền e đủ xả dao hết nhà nó. :3duongbia:
Chém xíu mấy thím đừng xả dao e nha. Mấy thím chơi đếu lại e đâu, nhà e cái gì cũng ko thiếu chỉ thiếu nợ thôi.

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
em nhìn hình thì thấy vỉa hè thừa chỗ để xe máy lên mà. Nhưng kể cả thế nào thì việc đổ keo lên xe này là phá hoại rồi, ko nên chống lại một việc sai bằng một việc sai khác bác ạ.
E thì ko ủng hộ hành động chú trong hình, nhưng chỉ trách mấy chú đậu xe ẩu

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Đếu biết thế nào nhưng tỗi đậu xe sai phạt hành chính thôi chớ đệt mợ phá xe người khác mà thiệt hại từ 2 chai chở lên là tội hình sự bắt bỏ tù thấy mợ nó luôn. Mà em nói thật nếu e có đậu sai sẵn sàng nghe chữi thậm chí bị đập cũng được, e sẵn sằng bồi thường tgian bị mất của người đó, chớ thằng nào con nào ngon chỉ cần dán cái gì lên xe e, nói thiệt tiền e đủ xả dao hết nhà nó. :3duongbia:
Chém xíu mấy thím đừng xả dao e nha. Mấy thím chơi đếu lại e đâu, nhà e cái gì cũng ko thiếu chỉ thiếu nợ thôi.
Xe đỗ án ngay trước cửa cuốn tầng hầm, chắc xe ô tô ko ra được nên cáu tiết, nhảy cẩng lên.
Mà tay này thấy tướng tá cũng ko phải là tay vừa đâu.
Chiến vs nhau đi, cho XH bớt vài đứa ngông.