Tư Vấn Tư vấn BMW X5

Hạng B1
20/12/12
69
7
8
theo em thì cầm 200tr để dự phòng e nó hư gì thì thay thế thôi,dòng X5 vẫn đẳng cấp hơn những xe của châu á..dù cũ nhưng đẳng cấp vẫn còn..

Tập Lái
9/9/13
0
0
0
các bác cho em hỏi em đang có nhu cầu mua 1 em X5 3.0. khoảng $ em có là 1t5 thì mua được X5 đời nào ạ? các bác biết đâu có xe ngon đẹp ới em với. Em ở ngoài HN ạ!!!!

Hạng B2
19/1/09
165
5
18
36
CADman nói:
1/ Thời này, mua cái SUV Mazda X5 hay cái Kia Sorento cũng giá tầm cái BMW X5 cũ. Cứ cho là phải bỏ thêm 200tr total để bảo trì 1 lần full (làm gì tới giá đó) thì cũng quá rẻ cho 1 đẳng cấp!

2/ X5 nên mua đời 2008-2009 (nhiều cải tiến vượt trội).

3/ Cuối cùng: Thích là nhích. Liều ăn nhiều. Lăn tăn làm em Fortuner cho lành. Nói xui lỡ có tai nạn chết kẹt xác trong cabin thì hối hận đã muộn màng!

Xin hết.

Em thích bác! like like!

Chi phí nuôi em nó còn tùy thuộc vào tình trạng xe và chủ cũ xài thế nào ( bảo dưỡng + thay thế , ngập, va chạm..v.v.). Nếu so sánh 1 em X5 cũ mà chọn được chiếc chủ xe cũ kỹ tính với 1 chiếc Kia hoặc Mazda mới thì em nghĩ cũng đáng chi cho X5 đó chứ, giống như bác gì đó bên Otofun chia sẻ thì em nó khá bền, đến tuổi nó cần thay thế 1 số cái hết date, thì xong lại ngon như thường thôi :). Em vote bác chạy xe Đức :)

Tập Lái
19/9/13
4
0
1
Cố gắng lên bác chủ ơi
----------------------------------------------------------------------------------------------
www.Baohiem360.com Cung cấp bảo hiểm Liberty với giá tốt nhất 0996660272

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
akinnguyen nói:
Cadman phán nghe ghê quá.Tóm lại là X5 ko ngon lắm đâu.^.^.

Em không biết khả năng cày bừa em nó thế nào nhưng nhìn nó rất đẳng cấp tuy là những dòng cũ ngày xưa. Em thấy có mấy khác biệt phần bodykit không biết là theo zin xe hay mình làm lại nhỉ.