Hạng C
1/8/14
757
609
123
45
Re:Tư vấn Mua màu xe theo cung mệnh của chủ xe ( theo ngũ hành )

Bác hocap cho em hỏi em sinh năm 1978, vậy e nên chọn màu nào ạ. Cám ơn bác nhiều.
Bác cùng tuổi mình . Thiên thượng Hoả chỉ hợp màu xanh rêu, lá .

Hạng C
29/4/14
745
305
63
Q2
Em mạng Hoả... nhà em toàn xe màu đen và trắng, xe em cũng màu đen (có nghĩa đi xe mình hay xe mượn đều kg hạp).. :-( như thế em chỉ có đi được xe màu Xanh màu Đỏ là hạp thôi sao??? Có cách nào hoá giải phong thuỷ xấu được kg các bác, cho em xin ít gió.. (chẳng hạn như xe vẫn màu đen nhưng thay cái vô lăng màu đỏ... :mad:)

Hạng B1
1/1/08
84
13
8
Hanoi
Em 86 ( hỏa ) vk e 90 ( thổ ) Đang đi xe màu đỏ, cơ mà e cả 2 vk ck e đều máu màu trắng thế mới khổ...
Cho e hỏi là có thể dán vân gỗ hay treo đồ vật phong thủy hợp mệnh bên trong xe để lấy chút gì đó đc ko, hay cứ phải màu toàn thân mới đúng chuẩn ạ.
Mà vk ck e còn hợp vs màu gì nữa ngoài đỏ, vàng, nâu ko mí bác, E chuẩn bị lấy xe cho vk ( vk làm chủ đứng tên lun ) mà cứ lăn tăn vì chả nhẽ lại đỏ nữa :D

Hạng B2
24/2/10
117
10
18
có tính xe theo chính chủ ko bác? e mạng hỏa - đinh mẹo ( hộ khẩu tỉnh) ghệ em mạng kim ( canh tuất) hộ khẩu tp, e mua xe để có biển số thành phố 7.59.59 xe em 1 chiếc màu xanh dương và 1 chiếc màu xám bạc? e chả đứng chiếc nào, nhưng e toàn đi chúng, e cũng chả biết nó có hợp với em ko?