Hạng B1
7/7/09
61
3
6
chào các bác,em đang thích em avante do kiểu dáng + giá good,nhưng mà em ko biết linh kiện của huyndai có rẻ+dễ thay và thợ thuyền có như toyota,KIA ko? tks

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
dạ hyundai chạy đầy đường phụ tùng đầy đủ bác không lo nhé.....mua xe bác lại lưu em vào khi cần nhé...avante cũng đầy đủ phụ kiện có cửa sổ trời bánh lớn ...nhiều người sử dụng nữa chứ

Hạng C
10/10/13
920
41
48
Phụ tùng Hyundai là vô tư đi bác ơi :D. Mà tầm giá đó thì e nghĩ bác mua accent 2013 hoặc elantra đi, vì form nó đẹp hơn. Nhìu tính năng hơn. Không thì 1 lựa chọn nữa là KIA K3. Chứ avante thì form k đẹp lắm :)

Hạng B1
7/7/09
61
3
6
em thí
macducthanh nói:
Phụ tùng Hyundai là vô tư đi bác ơi :D. Mà tầm giá đó thì e nghĩ bác mua accent 2013 hoặc elantra đi, vì form nó đẹp hơn. Nhìu tính năng hơn. Không thì 1 lựa chọn nữa là KIA K3. Chứ avante thì form k đẹp lắm :)
em thích avante hơn,form đẹp hơn elentra mà bác,nhưng mà mới check lại thấy giả cao ngất 515tr MT,vây chắc mua honda city or vios ngon hơn mà đỡ mất giá

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
vậy chúc mừng bác có xe ưng ý nè.................nhưng mất giá thì lâu lâu bác lên xem lại topic nhé rồi hỏi giá nhé bác hihihihi

Hạng B2
24/3/14
351
58
28
maxdown nói:
em thí
macducthanh nói:
em thích avante hơn,form đẹp hơn elentra mà bác,nhưng mà mới check lại thấy giả cao ngất 515tr MT,vây chắc mua honda city or vios ngon hơn mà đỡ mất giá
KIA với Huyndai có khác nhau đâu, neus tính kinh tế thì mua KIA, còn hưởng thụ thì Hyundai

Hạng C
26/2/14
115
4
18
Đồng Nai
chào các bác,em đang thích em avante do kiểu dáng + giá good,nhưng mà em ko biết linh kiện của huyndai có rẻ+dễ thay và thợ thuyền có như toyota,KIA ko? tks
vô tư bác ạ..không thiếu món j.Bác yên tâm cưới vợ 2 theo ý mình nhé.