Hạng B2
3/1/12
366
153
43
Theo quan sát, em thấy chiếc 16 chổ chạy trước bác chủ đâu có bật "nhan nhiếc" gì đâu - sao không bị tuýt vậy ta?

• Like
Reactions: dawmgoodman
Hạng D
28/6/13
1.138
18.175
113
Bác định kiếm chuyện với lực lượng công vụ trong sạch nhất hành tinh hả?? Thôi đi bác! Vừa thanh tra Chính Phủ xong và xác nhận là năm nay ko có tham nhũng trong Chính Phủ nhá!
Tầm bậy, tham nhũng thì đâu chả có, bọn HN thâm quá, nó bảo 100% cán bộ HN ko có tham nhũng thì số con lại là cán bộ cơ quan thuộc TW mẹ nó rồi

Hạng D
18/4/15
1.403
10.970
113
Hôm qua đi ngang Ngã tư Bảy Hiền thấy một đoàn chừng 6-7 xxx. Thấy biển 411 nên em cứ làn sát lươn mà đi, qua đèn đỏ xông thẳng qua ngã 4 thì làn có lệch 1 chút, e cũng xi nhan trái để "chuyển hướng". 1 đồng chí xxx nhanh nhẹn bước ra chỉ vào xe và hướng dẫu tấp lề phải để làm việc. Lúc bước ra chắc thấy cái camera nên hơi ngại, nên cũng chẳng thấy ra chào hỏi làm việc.
Có 2 xxx khác cũng chạy môtô tấp lề phải trong cùng chắc chờ mình vọt thì lụm, nhưng sau một hồi phân tích thấy nên bỏ nên cũng leo xe bỏ đi. Em chờ 2p k thấy ai làm việc nên cũng thẳng tiến...
Làm tưởng sẽ được tiếp chuyện các anh khu này.
Không hiểu vài bữa nay, chốt này bắt nhiều lứm, trưa qua thấy dãy đâu 4 xe bị dừng, có 1 xe dừng làn trong cùng phải so với lề đường, chờ đèn xanh để qua CMT8, chắc 1 điều là sai lan thần thánh.
Cũng khó hiểu e qua lại đó hoài, nhà bên LTK, p6, có bao giờ bị dừng đâu, kể cả đi lan nào, có khi ko mở xi-nhan???
Nhiều bác bị dừng lạ quá!

• Like
Reactions: dawmgoodman
Hạng D
28/6/13
1.138
18.175
113
Tôi qua ngã 4 này ko bao giờ xi nhan mà bị thổi cả. Có lần tôi lái tải 1T đi làn ngoài cùng bị bảo sai làn,làn đó cho xe hơi, cãi hồi đuối lý quay qua hỏi xe chở gì, tôi bảo chả chở gì, tối nóng lấy xe chạy vòng vòng cho mát.Thế là trả giấy tờ mà chả nói câu nào