Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Đại diện FFC, bà Cả bác Hanson lên tặng quà cho các cháu.
Vài hình ảnh về chuyến đi từ thiện đảo Bình Ba của FFC-29/8-31/8/14.

Đại diện FFC, bà Cả bác Huỳnh Huấn Minh lên tặng quà cho các cháu.

Đại diện FFC, bác HP Người Xây Dựng lên tặng các phần học bổng cho các cháu.

Đại diện FFC, bác HT Rồng Lửa lên tặng các phần học bổng cho các cháu

Mọi người cùng chụp chung một tấm hình lưu niệm

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Một lần nữa em xin gởi lời cảm ơn đến tất cả các thành viên đã tham gia chuyến đi từ thiện tại xã đảo Bình Ba. Em cũng xin gởi lời cảm ơn đến tất cả các thành viên của FFC đã có lòng hảo tâm đóng góp cho chương trình từ thiện này!
Mong rằng FFC chúng ta sẽ ngày càng thực hiện được nhiều hơn nữa những chương trình mang tính tương trợ cộng đồng "Lá lành đùm lá rách" chia sẻ một chút khó khăn cho bà con nghèo vùng sâu vùng xa, những người còn khổ cực bương chải trong cuộc sống mưu sinh này!
Xin Cảm ơn các bạn! Xin cảm ơn anh em FFC! Xin cảm ơn!

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Thật quá là thiếu xót nếu như quên đi lời cảm ơn dành cho mợ Rồng! Một thành viên luôn luôn thầm lặng theo sát và hỗ trợ hết lòng cho FFC. Những công việc tưởng như nhỏ nhặt, giản đơn như từng bữa ăn, từng chỗ ngủ chăm lo cho mọi người...nhưng nếu không có sự chuẩn bị chu đáo của mợ Rồng e rằng sẽ gặp những phiền phức, bực mình không đáng có.​
Thay mặt FFC, HT chồng xin gởi lời cảm ơn đến "thường dân" vợ nhé!:3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoaheo::3dtanghoaheo::3dtanghoaheo:

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Em up bảng chi phí chuyến đi nha các bác!

• Riêng phần tiền quyết tâm (01 triệu) mà không đi của bác Joseph sẽ được đưa vào quỹ của FFC. Còn 500K đặt cọc phòng KS mợ Rồng sẽ chuyển trả lại bác Joseph.
  • Thành viên nào đã đăng ký mà không đi thì tự nguyện đóng lại số tiền quyết tâm (01 triệu/người) cho mợ Rồng để đưa vào quỹ FFC các bác nhé!