Tư Vấn Chia Sẻ Vệ sinh giàn lạnh trên xe

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
nghe nói mấy cái hóa chất này có hàm lượng axit tẩy rửa cực mạnh.không nên lạm dụng nhiều dẫn đến ăn mòn dàn lạnh và lâu ngày sẽ bị thủng mục dàn lạnh
Đó là bác mới chỉ nghe nói thôi ạ, chứ thực tế thì sau khi em làm vệ sinh cho những xe khác xong chưa thấy khách hàng nào phản ánh về tình trạng bị lão hoá giàn lạnh, gây dò rỉ gas, có những xe em đã làm cách đây 2 năm. Sau khi xịt qua hoá chất này thì em sẽ dùng nước sạch xịt lại nhiều lần nữa cho các hoạt chất tan ra và chảy hết ra ngoài bác ạ.

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Đó là bác mới chỉ nghe nói thôi ạ, chứ thực tế thì sau khi em làm vệ sinh cho những xe khác xong chưa thấy khách hàng nào phản ánh về tình trạng bị lão hoá giàn lạnh, gây dò rỉ gas, có những xe em đã làm cách đây 2 năm. Sau khi xịt qua hoá chất này thì em sẽ dùng nước sạch xịt lại nhiều lần nữa cho các hoạt chất tan ra và chảy hết ra ngoài bác ạ.
nếu sự thật như vậy thì chắc bữa nào anh đem con trâu nước của anh lên cho em mần nhé

• Like
Reactions: auto751
Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
@auto 751: Bác cho e cái báo giá vs giàn lạnh camry nhé. E lấy vòi nước xịt vào cái lưới tản nhiệt chổ két nước thì thấy máy lạnh cải tiến thấy rõ nhưng có lẽ kh triệt để. Dơ quá thì phải ra bác

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
@auto 751: Bác cho e cái báo giá vs giàn lạnh camry nhé. E lấy vòi nước xịt vào cái lưới tản nhiệt chổ két nước thì thấy máy lạnh cải tiến thấy rõ nhưng có lẽ kh triệt để. Dơ quá thì phải ra bác
Dzạ vâng, giàn nón lâu ngày bụi bẩn bám nhiều cũng hạn chế việc giải nhiệt cho xe và giàn lạnh, đồng thời bác cũng cần phải vệ sinh và lochj gió giàn lạnh ở trong xe, để hạn chế những bụi bẩn bám lại trong giàn lạnh.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
ths bác chủ, có dịp cần e sẽ ra bác. E ghé đlực GV hoài , thấy bên bác cũng khang trang lắm. đang ngại chưa dám vào:3dcuoi:

• Like
Reactions: auto751
Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
ths bác chủ, có dịp cần e sẽ ra bác. E ghé đlực GV hoài , thấy bên bác cũng khang trang lắm. đang ngại chưa dám vào:3dcuoi:
bên em bình dân thôi bác ơi, đâu có cao cấp gì đâu, mong bác đừng ngại. thanks bác nha.