Hạng B2
23/5/13
322
207
43
Bà Rịa
Toàn những xe chỉ là mơ ước của em,các bác này độ đèn nhìn khiếp thiệt..có lẻ đỉnh cao của độ xe là đây...:3dleluoi:hehe!!

Tập Lái
29/8/14
2
1
3
38
Đúng là dân chơi đêm, phải đèn màu, cờ hoa thế này nó mới máu các pác nhỉ...........hehehehe .... NHìn mà muốn qua Nhật quá à..
Có ông Chú đi Nga về bảo bên đó có những con đường mà chiều tối lại là cảnh sát phong tỏa các ngã rồi để đường cho đám rân chơi nó đua. Chết thì ráng chịu, hết giờ phong tỏa mà còn đua thì bắt ráng chịu....hjhjhj.

Hạng B2
23/4/13
175
180
43
Xe chất mà mấy bác đấy độ đèn đóm như kẹo kéo :'( về Vn bán kẹo kéo chắc lời lắm
Tiền rủng rỉnh, xã hội văn minh thì hay làm những chuyện khác như vậy để giải trí. VN thuộc nhóm nghèo nhất thế giới và thuộc nước thứ 3 cho nên chuyện so sánh là khập khiểng.
Người Viêt mình hay nghi kị xem mình là trung tâm cái gì cũng lấy VN ra so đo đó là 1 cái dỡ, trong mắt các nước phát triển họ ít biết đến Vietnam nằm ở đâu và có biết thì họ có nhận xét rất ư là mất lòng (phun nước bọt, k biết xin lỗi, k biet xếp hàng, không tôn trong nơi công cộng, k tuân thủ luật giao thông, kém các loại.....nghe muốn độn thổ). Người ta mua cái xe như mua 1 bó rau còn mình xem là tài sản rất lớn đó là sự khác biệt.

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
ko biết bao giờ ở VN mới bãi bỏ những nghị định tạo ra hàng trăm rào cản để dân đam mê độ xe ở VN ko phát triển nổi...hichic...nhìn đất nước bạn mà thèm chảy cả nước miếng...:)