Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Hây dza...
Lúc nghe chứa đảo " tùn chu " khoe ...là tui đã nghi ngờ về khả lăng của ảnh lắm, vì cái đảo " tùn chu " ngoài ngoải hơn chục năm trôi qua mà chả nàm cho ra hồn cái eó rì vậy mà hô hào dữ....

Vỡ giấc mộng đầu tư đón đầu dự án tỷ đô
https://cafeland.vn/tin-tuc/vo-giac-mong-dau-tu-don-dau-du-an-ty-do-69776.html

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
bởi vậy... đâu cứ ai "đón đầu" BDS cũng thắng đâu. Nhiều khi thắng thua do may mắn nữa... chứ chả phải tính toán gì. lên mạng chém gió ầm ầm nhưng mua đất vẫn thua kakakaka... nhiều lúc vào vận hên thì đất nó tự tìm đến mình (dù là bất động ...sản)... mua xong ngơ ngác ko hiểu luôn kakakak

• Like
Reactions: thuto1 and pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Nếu như, tui nói nếu như là thèn vin thì tui mới tin vì khả năng nó có, tui nói đây chỉ là nhìn trên năng lực chứ không có ý bơm vá gì thèn vin đâu nhá. Còn thèn chúa đảo ni thì tui chả có tin được. Tui đã có phân tích cái vụ ni lúc trước rồi...

bởi vậy... đâu cứ ai "đón đầu" BDS cũng thắng đâu. Nhiều khi thắng thua do may mắn nữa... chứ chả phải tính toán gì. lên mạng chém gió ầm ầm nhưng mua đất vẫn thua kakakaka... nhiều lúc vào vận hên thì đất nó tự tìm đến mình (dù là bất động ...sản)... mua xong ngơ ngác ko hiểu luôn kakakak

Hahaha
Khối anh chị hạ huyết áp rồi đây!

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Ối giời bác phèo ơi anh này là chúa nổ đó a. Làm cái Tuần Châu giờ lôm ca lôm côm làm gì có khách đâu bác. Người ta đi 1 lần cho thỏa chí to mò là thoi luôn. Đợt trước bảo làm cái khu hoá chất mới ở BC thay vì khu Kim Biên ma rồi cũng bỏ đó bác! Tin vào mấy anh này thì có mà tăng xông sớm!

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Lúc đầu em nghe báo chí tung hô là biết ảo tung chảo rồi, lấy đâu ra tiền mà vẽ vời... Nhiều người đợt này bị chúa đảo cho dính phốt, giờ ngậm bồ hòn làm ngọt.

• Like
Reactions: thuto1 and pheo@
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Ảnh định tay không bắt giặc mà cái phốt của ảnh quá lớn nên éo có bắt được.
Ha ha ha.....

Lúc đầu em nghe báo chí tung hô là biết ảo tung chảo rồi, lấy đâu ra tiền mà vẽ vời... Nhiều người đợt này bị chúa đảo cho dính phốt, giờ ngậm bồ hòn làm ngọt.

Ối giời bác phèo ơi anh này là chúa nổ đó a. Làm cái Tuần Châu giờ lôm ca lôm côm làm gì có khách đâu bác. Người ta đi 1 lần cho thỏa chí to mò là thoi luôn. Đợt trước bảo làm cái khu hoá chất mới ở BC thay vì khu Kim Biên ma rồi cũng bỏ đó bác! Tin vào mấy anh này thì có mà tăng xông sớm!

Hạng B2
31/3/17
221
336
68
Ha ha ha.....

Nhìn metro còn chưa đâu vào đâu vì vốn, tay này phán cái dự án to thế này chứng tỏ nói phét, chẳng nhẽ hắn vay được nhiều tiền hơn nhà nước??

• Like
Reactions: thuto1
Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Ha ha ha.....
Anh này cho qua Triều Tiên thử hạt nhân ko biết tốc độ bay đến điểm nổ có kịp nổ như ảnh ko nữa.

• Like
Reactions: thuto1