Hạng B1
23/7/18
68
35
18
Biên Hoà
Sau 2 năm gắn bó với Cx 5, chưa có ai ngồi xe em mà kêu bị chóng mặt như bác tả cả (trừ những người bị say xe chỉ cần đứng gần đã thấy phê rồi), có lẽ hôm bác ngồi Cx 5 ông tài xế lái ẩu muốn thử thần kinh thép của mọi người nên mới vậy thôi :)
Bác nói đúng, em bình thường ko bị xay xe nhưng cứ khi nào ngồi trên xe của Công ty là cho chó ăn chè, đơn giản vì ông tài xế công ty em lái quá ẩu, chả khác chơi đu quay là mấy.

Hạng B1
23/7/18
68
35
18
Biên Hoà
tầm tiền này ko con nào qua dc cx5, đáp ứng gần như đầy đủ mọi tiêu chí. tôi đi hơn 4 năm ròi chưa phàn nàn điều gì,chỉ buồn là mẫu mới đẹp hơn mẫu cũ nhiều, công nghệ cũng vậy,giá lại tốt hơn 4 năm trước:)
Vậy thì thay vợ 2 thôi bác

Hạng B2
16/9/19
103
51
28
38
Em trai tui cũng đi được 2 năm rồi, phỏng vấn thì thấy nó bảo giờ được chọn lại nó vẫn chọn Cx5
Triệu chứng này cho thấy đó là người nghiện Mazda rồi :)

Hạng B1
18/10/19
68
18
8
34
Thành phố Hà Nội
Cả nhà em tín nhiệm anh Nhật Bổn nên sẽ ưu tiên chọn các hãng của Nhật. Trong 2 ông Nhật Cx5 (Mazda) và CRV (Honda) em dành cảm tình cho CX5 nhiều hơn vì ngoại hình của anh này mang phong cách thể thao, cá tính. Nội thất thông thoáng, sang trọng cũng là một điểm cộng. Nhà em cũng đang phấn đấu tiết kiệm đây.
Giống nhà em quá, bà xã em mua đồ gì cũng phải chọn xuất xứ Nhật mới chịu

Hạng B1
7/11/19
94
23
28
Sau 2 năm gắn bó với Cx 5, chưa có ai ngồi xe em mà kêu bị chóng mặt như bác tả cả (trừ những người bị say xe chỉ cần đứng gần đã thấy phê rồi), có lẽ hôm bác ngồi Cx 5 ông tài xế lái ẩu muốn thử thần kinh thép của mọi người nên mới vậy thôi :)
Kakaka, ngồi Cx-5 mà chóng mặt thì đã chả có nhiều Cx-5 trên đường đến thế, mâu thuẫn quá :D

Tập Lái
20/11/19
19
9
3
36
tầm tiền này ko con nào qua dc cx5, đáp ứng gần như đầy đủ mọi tiêu chí. tôi đi hơn 4 năm ròi chưa phàn nàn điều gì,chỉ buồn là mẫu mới đẹp hơn mẫu cũ nhiều, công nghệ cũng vậy,giá lại tốt hơn 4 năm trước:)
Chậy theo mẫu mã thì mệt lắm bác ạ