Hạng B1
17/8/12
57
7
8
em mới mua con titanium xong, đọc thread này thấy run run

Bak chay 1 thời gian sẽ bị giựt giưt. Sau đó khi đạp ga nhẹ chạy vận tốc dưới 20 km thì sẽ nghe tiếng kêu như bánh xe bò.
Bak vào hảng thì sẽ được nói là do cách bak chạy rùi kiểm tra cho bak. Nhưng túm lại là bak sẽ sống chung với nó. Và bak sẽ phải bán xe đi trong bực mình

Không phải chỉ 1 mình mình bị nhé. Bạn mình mua xe Ford bản full đều bị hết. hêhhehehe

Hạng B1
20/2/14
59
7
8
Bak chay 1 thời gian sẽ bị giựt giưt. Sau đó khi đạp ga nhẹ chạy vận tốc dưới 20 km thì sẽ nghe tiếng kêu như bánh xe bò.
Bak vào hảng thì sẽ được nói là do cách bak chạy rùi kiểm tra cho bak. Nhưng túm lại là bak sẽ sống chung với nó. Và bak sẽ phải bán xe đi trong bực mình

Không phải chỉ 1 mình mình bị nhé. Bạn mình mua xe Ford bản full đều bị hết. hêhhehehe
Focus 2.0 Titanium, em chạy gần 2 năm rồi, may quá chưa bị gì hết.

Hạng C
22/3/07
810
166
43
TP HCM
Sao lại thế nhỉ? Ngay đúng đợt giảm giá của Ford Focus thì mấy thông tin kiểu này lại xuất hiện. Còn trước đó thì hoàn toàn không có gì.

Hạng B1
17/8/12
57
7
8
thế bak mua xe em ko? em bán cho. Mới mua được gần 1 năm. Ford mua lại em 740. em bán luôn cho bak

Tập Lái
14/6/12
43
21
8
Nghe bác nói mà ngứa quá, bác có bị sao không, xe bác bị vậy ai dám mua. bác chê cho đã xong đòi bán giá trên trời!