Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
RE: xe lạ ? nhái X6

Em kính bác một li.
, em này giá đẹp cỡ xe Stavic chở tiền (khỏang 25k gì đó thì phải) thì các bác nhìn sẽ quen mắt thôi. Em thấy Stavic nhiều quá dến mức thấy nó ... đẹp mới chết chứ.

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Bên hàn chạy con này rất nhiều , và rất nhiều nhãn mác xe mà không có ở VN ( Matiz thấy lác đác ) chủ yếu là Samsung SM5 ,SM7 rất đẹp và nhiều loại Huyndai nhìn rất đẹp .... Ngoài ra dân chơi Hàn Xẻng thích Châu Âu chứ gần như không nhìn thấy xe Nhật bổn , nếu có thì toàn Infi G35 ,Lexus LS, ES ...

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

Trích đoạn: VN Angler

Các bác chê nó dữ quá nhẩy. Có pahỉ ác cảm với thương hiệu?

Em thử đặt ngược lại - nếu nó mang mác Mẹc hoặc Bim - các bác có ý kiến khác không. Các bác thử thành tâm chút xem nào.
không phải bác ạ, nếu nó không gắn logo mer, cadi với CX7 thì em nghĩ các bác cũng khôg chê vậy đâu ạ, em thấy nó cũng đẹp mà!:D

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Trích đoạn: VN Angler

Các bác chê nó dữ quá nhẩy. Có pahỉ ác cảm với thương hiệu?

Em thử đặt ngược lại - nếu nó mang mác Mẹc hoặc Bim - các bác có ý kiến khác không. Các bác thử thành tâm chút xem nào.

Không phải vậy đâu bác, em đi Ss Musso đây chứ đâu, xấu thì phải nhận là xấu thôi. :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em thấy Ssangyong toàn lai: máy Mer vỏ Bim thôi
chiếc Musso đấy, em thấy rõ ràng là bản bóp nắn cân chỉnh lại của X5, còn em Actyon này thì lại giống X6...

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan

Trích đoạn: kanz_min

em thấy Ssangyong toàn lai: máy Mer vỏ Bim thôi
chiếc Musso đấy, em thấy rõ ràng là bản bóp nắn cân chỉnh lại của X5, còn em Actyon này thì lại giống X6...
Oi giồi bác , Musso ra trước X5 ít nhất phải 4-5 năm, Actyon bán đã được 2-3 năm, còn X6 thì đang bắt đầu sx. Bác nói thế này ngưòi nào đi X5 đang muốn mua X6 chắc ngượng chín mặt, vì tưởng bác "đá xoáy" :D:D:D

Hạng B2
5/12/06
424
0
16

Các bác chưa thấy e nó chạy ngoài đâu nhìn cũng kool đó. E chắc chắn là thèng X6 nhái thèng này. X5 nhái cái đuôi của Musso kô tin bác cứ thử kiểm chứng. Cái thương hiệu vẫn là cái quan trọng bác ạ. Mà hem bít máy móc e này sao. Máy dầu của ssangyoung e cá 1 điều Isuzu với Ford kô có cửa đâu bác. Rexton đấy, máy dầu như máy xăng :D