Tập Lái
6/10/06
39
0
0
RE: xe lạ ? nhái X6

Chắc có lẽ các bác chưa biết gì về SS, xincacs bác tìm hiểu kỹ rồi hãy cho nhận xét, MEC các bác đang đi ở nước VN là máy của SS đấy, các bác xem thử các kính XEM có phải Hankglaas Ko. Hãy xem mình đang nói về cái gì, ở HQ TRIỆU PHÚ mới dám đi SS đấy

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Hehe, vậy em với mấy bác trong box này cũng ngang ngửa Triệu phú HQ rồi... :D;)

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Trích đoạn: Vumusso

MEC các bác đang đi ở nước VN là máy của SS đấy,..

Ấy cho em xin bác :D! câu này bác nói ngược lại thì anh em hội SS cũng hãnh diện lém rùi!... :)

Hạng B2
16/8/07
170
0
16

Hôm nay xuống Quảng Ninh thấy khá nhiều xe này :)

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Xe này về Việt Nam chắc là giá cao hơn Kyron 7 chỗ vì chỉ là xe 5 chỗ nên thuế nhập khẩu cao hơn.

Tập Lái
6/10/06
39
0
0

Thì triệu phú là Sài sang (SS) mờ. hi hi :):):):)

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Các bác thắc mắc Hàn Quốc chạy xe nào nhiều, nếu có ADSL thì click vào đây để xem trực tiếp camera giao thông ở trạm thu phí hầm chui Namsan (Sorry các bác hôm trứơc em nhầm).
Camera 1
Các bác vào xem ban ngày theo giờ Hàn (VN+2) để nhìn cho rõ.

Sau khi quan sát em tạm kết luận như sau:
Bus (không biết là xe gì)
Tải (80% Kia và Hyundai)
Sedan (Hyundai - 60%, Daewoo 20%, Kia 10%, Còn lại là SS Chairman và các hiêu khác)
Minivan (Hyundai 70%, Kia 20%, 10% là SS Istana mà bên VN mình gắn nhãn của Merc)
SUV (Hyundai 60%, SS 30%, còn lại là Kia và lác đác BM, Audi, Merc)
Pickup (chỉ có SS Actyon sports)

Last edited by a moderator:
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Chắc có lẽ các bác chưa biết gì về SS, xincacs bác tìm hiểu kỹ rồi hãy cho nhận xét, MEC các bác đang đi ở nước VN là máy của SS đấy, các bác xem thử các kính XEM có phải Hankglaas Ko. Hãy xem mình đang nói về cái gì, ở HQ TRIỆU PHÚ mới dám đi SS đấy
Và ngày mai em sẽ posst lên vài mác xe của SS như SM5-SM7 ..... nhìn rất đẹp và chắc chắn ( hơn Camry nhà LD ) và Huyndai Granduer của tụi kim chi ..

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Bác ơi em đợi mãi sao không thấy thông tin vậy bác?
Trích đoạn: duc_redskins

Và ngày mai em sẽ posst lên vài mác xe của SS như SM5-SM7 ..... nhìn rất đẹp và chắc chắn ( hơn Camry nhà LD ) và Huyndai Granduer của tụi kim chi ..