Tập Lái
9/2/14
12
0
0
29
Nhà cháu tính mua xe để đi lại trong thành phố thôi. Hiện nay nhà cháu đang phân vân giữa 2 xe là BMW 328i GT và chiếc Mer C Class thế hệ mới sẽ trình làng trong năm nay. Cháu đang phân vân không biết có nên đợi đến khi C Class ra không? Xin các bác cho cháu chút ý kiến ạ. Cám ơn các bác nhiều.

Dustin. nói:
Nhà cháu tính mua xe để đi lại trong thành phố thôi. Hiện nay nhà cháu đang phân vân giữa 2 xe là BMW 328i GT và chiếc Mer C Class thế hệ mới sẽ trình làng trong năm nay. Cháu đang phân vân không biết có nên đợi đến khi C Class ra không? Xin các bác cho cháu chút ý kiến ạ. Cám ơn các bác nhiều.
2 dòng này mỗi dòng đều có "nét" riêng ! Nếu bác còn trẻ thì chọn Bim đi bác - khả thi nhất là bác cứ xem trực tiếp để cảm nhận. Nếu vẫn chưa thoả thì chờ thêm C Class ra nữa xem cảm nhận và so sánh , yêu em nào hơn thì nhích luôn bác ạ. Chúc bác chọn xe ưng ý

Hạng B1
2/4/13
79
1
8
Nếu qua box bim hỏi thì xe được các tín đồ tư vấn mua bim. Qua mer hỏi thì sẽ xúi mua mer.

Hạng D
18/3/11
1.068
96
48
Sài Gòn HCM
C Class trình làng trong năm nay còn bán thực tế chắc còn trong năm sau nữa Bác àh! Sao lại phải kiềm chế sự sung sướng thế Bác :)

Hạng D
10/2/12
2.479
2.963
113
Dustin. nói:
Nếu mà Bim thì bác chơi luôn S5 đi chứ 328GT làm gì

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
sigfe nói:
Dustin. nói:
Em đang ấp ủ 328GT mà nghe bác nói vậy..em phân vân quá, theo em biêt thì 328GT chạy bốc và sướng hơn S5 chứ bác, đặc biệt là 520...xin bác sigfe chỉ giáo thêm cho em sáng tỏ vụ này với ạ.

Hạng B1
5/9/13
76
0
0
bây giờ bác mua 328GT chạy đến giữa 2015 bác bán đi đổi qua C2014 chạy. e thấy cách này tuyệt nhất:D

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Cat_forest nói:
sigfe nói:
Dustin. nói:
Em đang ấp ủ 328GT mà nghe bác nói vậy..em phân vân quá, theo em biêt thì 328GT chạy bốc và sướng hơn S5 chứ bác, đặc biệt là 520...xin bác sigfe chỉ giáo thêm cho em sáng tỏ vụ này với ạ.
Bữa nào quyết định thử 328GT để múc thì cho em ké 1 chân test-drive nha

Hạng C
20/12/07
849
882
93
35
Còn tuỳ nhà bác ai chạy nhiều. Bác chạy thì múc Bim, ba mẹ chạy thì Mer. Nếu Bim thì em chọn 328i sedan. 520i xác to đạp lên chậm :))

Nếu bác đi nhiều và đi trong thành phố thì làm con 3 sedan hoặc 3 GT đều ok, 5S thì rộng rãi hơn, nhưng xác to hơn xíu. 328 sedan or GT đạp thì
. Chờ mer thì lâu quá, lấy em BIM đi luôn cho thỏa bác, tới lúc Mer ra rồi bác đổi cũng ok :)