Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Thanks anh.
Nhưng ở đây hình như chỉ có Manual của Cam Le nhập khẩu thôi anh CHIEUCUONG ơi...
Xe em xe VietNam, em có down dc manual tiếng Anh của Aurion rồi nhưng mà nhìn tiếng Anh làm biếng đọc quá ...
Thôi chắc để hôm nào lên hãng hỏi thử ...
hay em đề nghị như vầy:bác muốn tìm hiểu khúc nào của em nó cứ đặt câu hỏi em sẽ cố gắng trả lời trong phạm vi hiểu biết của em khúc nào em không biết em sẽ hỏi cụ gúc hoặc sẽ có các cao nhân trên này trã lời giùm vậy là chúng ta sẽ có 1 cái manual online có thể đọc lúc nào cũng được bằng tiếng việt với văn phong os

• Like
Reactions: stainless
Hạng B2
24/5/12
192
95
28
D[QU
không có toy như em có được tham dự không ta:3dchongchong:
Được chứ bác, Bất cứ ai cũng có thể tham dự dù có xe hay không có xe dù xe lôi , xe kéo, xe ôm ... mà muốn tìm hiểu thêm về Toyota thì cũng đều có thể tham dự hết bác ơi. Bác có bạn bè chưa rõ về Toyota của em thì mời họ tham dự giúp em nhe . Hoàn toàn miễn phí về lại được tăng quà nữa :).

Hạng B2
16/9/14
139
846
93
41
.

Bác cho em số điện thoại , địa chỉ . Để em gửi thư mời cho bác nhe.
Khoảng 1h thôi bác, và còn tùy bác muốn tìm hiểu thêm nhiều hay không ?
Nguyễn Vương Triết
Phòng A5, Vietphone Building
64 Nguyễn Đình Chiểu,F.Đakao,Q.1
phone 0933 69 bốn chín năm năm

Nhờ bác nhé.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
D[QU
Được chứ bác, Bất cứ ai cũng có thể tham dự dù có xe hay không có xe dù xe lôi , xe kéo, xe ôm ... mà muốn tìm hiểu thêm về Toyota thì cũng đều có thể tham dự hết bác ơi. Bác có bạn bè chưa rõ về Toyota của em thì mời họ tham dự giúp em nhe . Hoàn toàn miễn phí về lại được tăng quà nữa :).
thanks bác,Toy rộng rãi thật

• Like
Reactions: Toyota4B
Hạng B2
24/5/12
192
95
28
thanks bác,Toy rộng rãi thật
Cảm ơn bác nhiều
Toyota Phú Mỹ Hưng thân mời anh/chị đến tham dự khóa " Chăm sóc và sử dụng xe đặc biệt " vào lúc 8h30 ngày 25/11/2014 tại Showroom Toyota Phú Mỹ Hưng .
Số 806 Nguyễn Văn Linh, P Tân Phú, Quận 7 ( Đối diện trung tâm Crescent Mall ) .
Anh/chị nào muốn tìm hiểu thêm về các dòng xe Toyota thì cho em hay để em đăng ký cho các anh/chị nhe .
Xin cảm ơn ./.

Hạng B2
24/5/12
192
95
28
@Stainless

Tinh hình là em lục kho , tìm cái cuốn sách HDSD cho bác , nhưng ngặt nỗi bên em còn có 1 cuốn. Nên em chỉ có thể cho bác mượn bác Photo thôi nhe. Mong bác thông cảm . Thanks

Hạng B2
24/5/12
192
95
28
Thannks Mr.Xuân
Bác nhiệt tình quá :3dup:
Hẹn gặp bác hôm đó...
Không có chi bác ơi, phục vụ khách hàng là nghĩa vụ và trách nhiệm của em mà bác . Hẹn bác cuối tuần nhe .

Hạng B2
16/9/14
139
846
93
41
Không có chi bác ơi, phục vụ khách hàng là nghĩa vụ và trách nhiệm của em mà bác . Hẹn bác cuối tuần nhe .
25/11 mà bác... đâu phải cuối tuần ạ.
chắc có nhầm lẫn đâu đó, bác confirm lại nhé !