Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/1/13
1.351
14.205
113
Từ hcm đến quán bao nhiêu km hả bác , để canh thời gian cho ăn trưa hay ăn sáng

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
HÔm qua em vừa đi TÂn Phú về. Ghé đại 1 quán thế mà hên. đi với 2 sếp. Mới đầu ngồi hơi lâu, sau này mới biết, quán này kêu món nào xào món đó/ Ngon - Bổ mà cực rẻ. Menu thế này
1/ Gà lá giang ( 1/2 con. ăn nhiêu kêu nhieeu0
2/ Bộ đồ lòng xào mướp
3/ 3 con chim cu nướng muối ơt
4/ 3 lon bia saigon xanh + 1 bò cụng
Giá: 326k

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
HÔm qua em vừa đi TÂn Phú về. Ghé đại 1 quán thế mà hên. đi với 2 sếp. Mới đầu ngồi hơi lâu, sau này mới biết, quán này kêu món nào xào món đó/ Ngon - Bổ mà cực rẻ. Menu thế này
1/ Gà lá giang ( 1/2 con. ăn nhiêu kêu nhieeu0
2/ Bộ đồ lòng xào mướp
3/ 3 con chim cu nướng muối ơt
4/ 3 lon bia saigon xanh + 1 bò cụng
Giá: 326k
là quán Ngọc Cúc này, hay cụ thể quán nào vậy bác?

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
là quán Ngọc Cúc này, hay cụ thể quán nào vậy bác?

Không phải quán Ngọc Cúc, Mà là quán Bờ bến lạ ( Xin lỗi chủ thớt nhé. Em chia sẻ với anh em chut) Cách cầu la ngà khoảng trên 500m, bên tay Phải, hướng từ SG lên ĐL. để em up cái hình. Bà chủ nói giọng Bắc ngọt xớt mà lại xinh dã man. Sếp em khen, còn với em thì nhìn cái kiểu giống " ấy" lắm. hehhê

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Không phải quán Ngọc Cúc, Mà là quán Bờ bến lạ ( Xin lỗi chủ thớt nhé. Em chia sẻ với anh em chut) Cách cầu la ngà khoảng trên 500m, bên tay Phải, hướng từ SG lên ĐL. để em up cái hình. Bà chủ nói giọng Bắc ngọt xớt mà lại xinh dã man. Sếp em khen, còn với em thì nhìn cái kiểu giống " ấy" lắm. hehhê
Vậy là nhất trí đi với gia đình thì ghé quán bác chủ thớt, còn đi với bạn bè thì ghé thăm bà chủ này!
Giống "ấy" lắm là sao, cái từ dể kích thích cũng như dể hiểu lầm quá. Bác úp bà chủ xinh xinh cho ae chiêm ngưỡng với.

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Vậy là nhất trí đi với gia đình thì ghé quán bác chủ thớt, còn đi với bạn bè thì ghé thăm bà chủ này!
Giống "ấy" lắm là sao, cái từ dể kích thích cũng như dể hiểu lầm quá. Bác úp bà chủ xinh xinh cho ae chiêm ngưỡng với.

Bác làm em cười té ngửa ra sau luôn. hahhâha ngượng chết đi được, em nói rồi. Bà chủ" ấy" lắm nên em không có chụp hình. Em chụp Quán để anh em biết mà ghé thôi. Tý em chuyển ảnh lên cho Bác dễ hình dung nhá

• Like
Reactions: Sixsense
Status
Không mở trả lời sau này.