Tập Lái
5/12/12
35
6
8
hiện tại gia đình em vừa mua 1 chiếc toyota vios 2012 và e cũng không rành về đồ chơi... xin ai có kinh nghiệm về chiếc xe này tư vấn cho em nên gắn thêm đồ chơi nào cần thiết cho 1 chiếc xe mới... xin cám ơn!!!

Hạng B1
4/4/12
75
10
18
Tp hcm
trang bị DVD+LCD trước (sau nếu có đk càng tốt) , camera lùi+camera hành trình, ít âm thanh xe hơi, máu hơn chơi thêm cửa sổ trời ^^... nhiêu đó e thấy bác cũng đủ mệt rồi!

Tập Lái
5/12/12
35
6
8
vậy thôi ạ... e thấy người ta dán fim cách nhiệt rồi viền tùm lum hết... nội thất trong Vios e thấy cũng nghèo quá chưa biết sắm cái gì nữa hix

Hạng B1
4/4/12
75
10
18
Tp hcm
phim cách nhiệt bác cứ V-cool mà dán, còn viền inox-vè che mưa mấy cái đó thì cũng rẻ k đáng bao nhiêu so với những thứ trên!

Tập Lái
4/7/12
9
0
0
46
phủ nano sơn, phủ gầm chống sét, gẳn thêm 1 số đồ chơi của toy như ốp bệ bước chân, đèn sàn, đèn ổ khóa, nẹp xi cốp sau, chụp ống xả toy có 1 danh sách phụ kiện cho vios bác vô hãng lấy mà tham khảo

Tập Lái
5/12/12
35
6
8
hic, thật tình là mới mua xe lần đầu k rành mấy cái này để trang trí hay là hỗ trợ thêm cho xe k ạ, cần tư vấn thêm ạ ^^ thank bác nhìu

Tập Lái
5/12/12
35
6
8
vâng, thế mấy cái chính là bác liệt kê giùm em rồi ạ ??? thank bác nha!!!

0t0
Hạng B2
20/11/12
127
1
18
Chúc mừng bác, tùy theo điều kiện, em nghĩ bác chia ra làm 3 tiêu chí để không nhức đầu ;):
1. Tc Chống : ồn, nắng.
2. Tc Trang trí và bảo vệ
3. Tc Giải trí, nghệ thuật
Còn vào chi tiết thì tùy bác lựa chọn loại, kiểu nào mà thôi.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Tùy vào nhu cầu và đầu tư của bác mà bác chọn, em liệt kê vài loại có thể làm ah
1. Bảo vệ: gắn các bảo vệ chống trộm cắp như bv kiếng, bao vệ gạt mua, logo,...
2. Trang trí: Gắn các loại trang trí như viền trước viền sau, chén tay cửa, viền che mua, cản inox sau,...
3. Tiện ích: Gắn các loại như Báo động chống trộm, lock cửa tự động, dán film cách nhiệt, camera dze, camera hành trình, camera trước,...
4. Nâng cấp: âm thanh như loa - sub và hình ảnh như DVD, màn hình gối đầu, ốp trần,... , cách âm chống ồn, phủ nano, xịt gầm
5. Chơi: độ body, dán decal, lên mâm hạ vỏ,...
Dạ em chỉ nhớ bấy nhiêu nhưng làm hết chỗ đó cũng mệt rồi, bác nghiên cứu xem sao ah